Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bình Dương
  5. Thành phố thủ Dầu Một
  6. Phường Tương Bình Hiệp
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,09 tỷ
Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố thủ Dầu Một, Bình Dương
MớiPhường Chánh Hiệp, TP.HCM
Cập nhật: Hôm nay
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: Phường Tương Bình Hiệp, TP Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương (Nay là Phường Chánh Hiệp, TP HCM), thửa đất số: 866, tờ bản đồ số: 169
Giá khởi điểm: 1.098.000.000 đồng; Tiền đặt trước: 109.800.000 đồng;
Đấu giá trực tuyến. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 26/08/2026 đến ngày 28/08/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 25/08/2026 đến ngày 04/09/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc khách hàng truy cập website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 25/08/2026 đến 17h00 ngày 04/09/2026.
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 08/09/2026 tại website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)).
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu25/08/2026
Ngày hết hạn04/09/2026
Mã tin71181312
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Đất đẹp Hòa Lợi 022 P. Hòa Lợi, gần ĐT 741, giá cực tốt3

Đất đẹp Hòa Lợi 022 P. Hòa Lợi, gần ĐT 741, giá cực tốt

Chính chủ cần bán gấp lô đất vị trí đẹp, phong thủy tốt tại đường Hòa Lợi 022, phường Hòa Lợi, thành phố Bến Cát, Bình Dương.Diện tích: 155m² Ngang 5m x 31 m Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư 60m², sang tên công chứng ngay trong ngày.Vị trí & Tiện
155 m²
1,47 tỷ
Phường Phú Hòa,Thành phố thủ Dầu Một,Bình Dương
Hôm nay
Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam Thông báo đấu giá tài sản

Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam Thông báo đấu giá tài sản

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 2354, tờ bản đồ số: 121, địa chỉ: phường Tân An, Tp. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương (nay là phường Phú An, Tp.Hồ Chí Minh) Giá khởi điểm: 1.253.000.000 đồng. Tiền đặt
161,8 m²
1,25 tỷ
Phường Tân An,Thành phố thủ Dầu Một,Bình Dương
24/08/2026
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: Phường Tương Bình Hiệp, TP Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương (Nay là Phường Chánh Hiệp, TP HCM), thửa đất số: 866, tờ bản đồ số: 169 Giá khởi điểm: 1.219.500.000 đồng; Tiền đặt
167,5 m²
1,21 tỷ
Phường Tương Bình Hiệp,Thành phố thủ Dầu Một,Bình Dương
09/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội