Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. TP.HCM
  5. Huyện Nhà Bè
  6. Xã Nhơn Đức
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

4,57 tỷ
Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP.HCM
MớiXã Hiệp Phước, TP.HCM
Cập nhật: 22/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: Số 56 Hiền Vương, P. Phú Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 442, tờ bản đồ số: 2, địa chỉ: 2/36 Ấp 2, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP. HCM (nay là xã Hiệp Phước, TP. HCM).
Giá khởi điểm: 4.572.000.000đ, Tiền đặt trước: 457.200.000đ
Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên
Xem tài sản: Từ ngày 17/08/2026 đến ngày 19/08/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 10/08/2026 đến ngày 03/09/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc khách hàng truy cập website: https://daugiavna.vn tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 10/08/2026 đến 17h00 ngày 03/09/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 08/09/2026 tại website (https://daugiavna.vn).
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu12/08/2026
Ngày hết hạn22/08/2026
Mã tin71146158
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Giảm giá 4,55tỷ cần bán nhanh 150m2 đất hai MT hẻm 6m3

Giảm giá 4,55tỷ cần bán nhanh 150m2 đất hai MT hẻm 6m

🔹Đất nền góc 2 mt hẻm 855 & 845 Nguyễn bình Nhơn Đức nhà bè thông qua hẻm 1651 Lê văn lương (ngay công an xã Nhơn Đức cũ), 🔹 Góc 2 mặt tiền hẻm 6m, hẻm chính dự kiến 13m, đã trừ đủ lộ giới, Phù hợp vừa ở . Vừa kinh doanh buôn bán 🔹DT công nhận
100 m²
4,55 tỷ
Xã Nhơn Đức,Huyện Nhà Bè,TP.HCM
01/09/2026
ĐẤT ĐẸP QUẬN 7 - HTP - NGANG 7M HẺM XE HƠI ĐẬU TRƯỚC CỬA9

ĐẤT ĐẸP QUẬN 7 - HTP - NGANG 7M HẺM XE HƠI ĐẬU TRƯỚC CỬA

ĐẤT ĐẸP QUẬN 7 - HPT - NGANG 7m HẺM NHỰA KDC XE HƠI QUAY ĐẦU-GIÁ:4,8 TỶ + Diện tích: 7x11.5 sổ công nhận đủ 80m2. + Kết cấu : GP Xây dựng tối đa 5 tầng 1 trệt 1 lửng 2 lầu + 1....... Đất cực thoáng đẹp, phù hợp cho gia đình trẻ, hoặc làm văn phòng +
80 m²
4,8 tỷ
Thị Trấn Nhà Bè,Huyện Nhà Bè,TP.HCM
24/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội