Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. TP.HCM
  5. Huyện Củ Chi
  6. Xã Tân Thạnh Tây
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

825,1 triệu
Xã Tân Thạnh Tây, Huyện Củ Chi, TP.HCM
MớiXã Phú Hòa Đông, TP.HCM
Cập nhật: 15/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 512, tờ bản đồ số 12, địa chỉ: Xã Tân Thạnh Tây, Huyện Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh (nay là xã Phú Hòa Đông, TP. Hồ Chí Minh). Diện tích 149,8m2.
Giá khởi điểm: 825.100.000 đồng. Tiền đặt trước: 82.510.000 đồng.
Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên
Xem tài sản: Từ ngày 10/08/2026 đến ngày 12/08/2026 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 27/07/2026 đến ngày 13/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) nộp hồ sơ trực tiếp tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP. HCM; số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP. HCM hoặc khách hàng truy cập website http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia ĐGTS tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép
.
Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 27/07/2026 đến 17h00 ngày 13/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 18/08/2026 tại trang website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu05/08/2026
Ngày hết hạn15/08/2026
Mã tin71132629
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Thanh lý 172m2 đất siêu đẹp ngay Đ.Ba Sa, Phước Hiệp giá chỉ 800tr-SHR3

Thanh lý 172m2 đất siêu đẹp ngay Đ.Ba Sa, Phước Hiệp giá chỉ 800tr-SHR

Chú Cường cần tiền để xoay làm ăn thanh lý gấp lô đất siêu đẹp - Vị trí nằm ngay đường Ba Sa, Phước Hiệp, Củ Chi - Diện tích tổng 172m² (5x35) đất cao ráo, có thổ cư, xây dựng được ngay - Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh trong ngày - Giá rao
172 m²
800 triệu
Xã Phước Hiệp,Huyện Củ Chi,TP.HCM
4 giờ trước
BÁN ĐẤT GẤP 90M2 GẦN KCN TÂN PHÚ TRUNG GIÁ CHỈ 900 TRIỆU-SHR3

BÁN ĐẤT GẤP 90M2 GẦN KCN TÂN PHÚ TRUNG GIÁ CHỈ 900 TRIỆU-SHR

Chủ kẹt tiền bán gấp lô đất ở KCN Tân Phú Trung để xoay vốn làm ăn. Vị trí nằm ngay đường 1 xẹc đường Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, TT Củ Chi, TP.HCM. Diện tích: 90m² (5x18m), cao ráo, bằng phẳng, vuông vức. Sổ hồng riêng, mua bán sang tên trong
90 m²
900 triệu
Xã Tân Phú Trung,Huyện Củ Chi,TP.HCM
4 giờ trước
Bán gấp lô đất 186m² giá 880triệu, đường Nguyễn Văn Khạ xã Tân An Hội 4

Bán gấp lô đất 186m² giá 880triệu, đường Nguyễn Văn Khạ xã Tân An Hội

Chính chủ gửi bán lô đất đường Nguyễn Văn Khạ, xã Tân An Hội, huyện Củ Chi, dân cư đã hiện hữu 2 bên, đường ô tô vào tới tận đất, đầy đủ tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện,... Cách Cầu vượt Củ Chi 400m, gần KCN Tây Bắc Củ Chi, đoạn này ac mua
186 m²
880 triệu
Xã Tân An Hội,Huyện Củ Chi,TP.HCM
4 giờ trước
Ngộp 90m2 Full Thổ Gần KCN Tân Phú Trung Giá Chỉ 900tr-SHR4

Ngộp 90m2 Full Thổ Gần KCN Tân Phú Trung Giá Chỉ 900tr-SHR

Chủ Kẹt Tiền Lắm Zồi Ra Hàng Gấp Siêu Phẩm Cực Hot - Vị trí nằm ngay 1 sẹc Nguyễn Thị Lắng , Tân Phú Trung , Củ Chi - Diện tích : 90m2 ( 6x15) Full Thổ , Xây dựng tự do , đất cao ráo - Pháp Lý : sổ hồng riêng - Giá rao bán cực rẻ chỉ 900tr, còn
90 m²
900 triệu
Xã Tân Phú Trung,Huyện Củ Chi,TP.HCM
4 giờ trước
Hàng nóng cắt lỗ xã Phước Vĩnh An diện tích 394m2 full thổ giá 900tr4

Hàng nóng cắt lỗ xã Phước Vĩnh An diện tích 394m2 full thổ giá 900tr

✅ Pháp lý minh bạch, sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. ✅ Đất bằng phẳng, vuông vức, cao ráo, thuận tiện xây dựng ngay. ✅ Nằm trong khu dân cư hiện hữu, dân cư đông đúc, an ninh, điện nước đầy đủ. ✅ Gần chợ, trường học, khu công nghiệp, UBND,
394 m²
900 triệu
Xã Phước Vĩnh An,Huyện Củ Chi,TP.HCM
4 giờ trước
NGỘP LẮM ZỒII 90M2 THỔ CƯ GẦN BV XUYÊN Á MÀ CHỈ CÓ 900TR-SHR5

NGỘP LẮM ZỒII 90M2 THỔ CƯ GẦN BV XUYÊN Á MÀ CHỈ CÓ 900TR-SHR

CHỦ NGỘP QUÁ CẦN BÁN GẤP ĐẤT ĐỂ TRẢ NỢ NGÂN HÀNG -Vị trí: 1 xẹc đường Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, Củ Chi, TP HCM. -Diện tích: 90m2(5x19m), full thổ cư. -Giá: 900 triệu(còn bớt lộc) -Sổ hồng riêng, sang tên trong ngày. -Đất nằm sát bên KCN Tân
90 m²
900 triệu
Xã Tân Phú Trung,Huyện Củ Chi,TP.HCM
4 giờ trước
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội