Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. TP.HCM
  5. Quận 12
  6. Phường Tân Chánh Hiệp
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM  THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

4,52 tỷ
Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM
MớiPhường Trung Mỹ Tây, TP.HCM
Cập nhật: 20/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1. Người có tài sản đấu giá: VIB; Đ/c: Tầng 1 (tầng trệt) và Tầng 2 toà nhà Sailing Tower, Số 111A Pasteur, phường Sài Gòn, TP.HCM. Hotline:
094968****Hiện số Đã sao chép
(Thanh lý tài sản VIB).
2. Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Nam (ĐGMN) - Số 72 đường 36, Khu nhà ở Công ty Đông Nam, KP 21, phường Hiệp Bình, TP.HCM.
3. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP.HCM (nay là phường Trung Mỹ Tây, TP.HCM), thửa đất số: 92, tờ bản đồ số: 32 (Theo tài liệu 2005).
4. Giá khởi điểm: 4.527.000.000 đồng.
5. Tiền đặt trước: 452.700.000 đồng.
6. Thời gian bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: từ 08 giờ 00 phút ngày 05/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 25/8/2026 (trong giờ hành chính), tại ĐGMN hoặc Trang thông tin đấu giá trực tuyến địa chỉ tên miền https://daugiavna.vn. Cá nhân, tổ chức đủ điều kiện luật định đăng ký tham gia đấu giá thông qua việc nộp hồ sơ tham gia đấu giá hợp lệ và tiền đặt trước cho ĐGMN theo quy định.
7. Xem tài sản: từ 08 giờ 00 phút ngày 18/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 20/08/2026 (trong giờ hành chính), tại nơi có tài sản.
8. Tổ chức đấu giá: Thời điểm trả giá bắt đầu lúc 09 giờ 30 phút đến 10 giờ 00 phút ngày 28/8/2026 tại Trang thông tin đấu giá trực tuyến địa chỉ tên miền https://daugiavna.vn.
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu05/08/2026
Ngày hết hạn20/08/2026
Mã tin71016073
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

BÁN NHÀ DT 4x14M - 2 TẦNG,3P - TRƯƠNG THỊ HOA Q12, GIÁ : 4,5 TỶ 9

BÁN NHÀ DT 4x14M - 2 TẦNG,3P - TRƯƠNG THỊ HOA Q12, GIÁ : 4,5 TỶ

📣📣 BÁN NHÀ TRƯƠNG THỊ HOA 2 TẦNG - HẼM 7M XE TẢI ĐẬU CỬA - ĐI BỘ RA MEGAR QUẬN 12 - GIÁP LÊ VĂN KHƯƠNG VỀ GÒ VẤP 3 PHÚT - SỔ ĐẸP HOÀN CÔNG ĐỦ Mô Tả: ☘️ Dtsd: 4X14M ☘️ Kết cấu: Bán nhà Trương Thị Hoa 2 tầng , 1 trệt , 1 lầu , mới sạch sẽ về ở
56 m²
3 PN
2 WC
4,5 tỷ
Hôm nay
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TRƯƠNG THỊ HOA P TÂN THỚI HIỆP QUẬN 12 HCM6

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TRƯƠNG THỊ HOA P TÂN THỚI HIỆP QUẬN 12 HCM

✅4TY550 thương lượng khách thiện chí HXH 5M 7 CHỖ QUAY ĐẦU VÔ TƯ - NHÀ 2 TẦNG 4MX13M SHR VUÔNG VẮN KO LG KO QH Mô tả: + Nhà BTCT 2PN 2WC, PT, Ban công thoáng mát. 📍Vị trí Trương thị Hoa Tân thới Hiệp Q12 gần siêu thị metro q12 - QL1A cầu vượt tân
52 m²
2 PN
2 WC
4,55 tỷ
Hôm nay
B.Á.N-N.H.À 65 M2-LÊ VĂN KHƯƠNG-QUẬN 12-Ở HOẶC CHO THUÊ-NHÀ MỚI CHỈ VI4

B.Á.N-N.H.À 65 M2-LÊ VĂN KHƯƠNG-QUẬN 12-Ở HOẶC CHO THUÊ-NHÀ MỚI CHỈ VI

Dự án: Thông tin chi tiết: B.Á.N-N.H.À 65 M2-LÊ VĂN KHƯƠNG-QUẬN 12-Ở HOẶC CHO THUÊ-NHÀ MỚI CHỈ VIỆC DỌN VÀO-CHỈ 4.7-T.Ỷ HƠN LÀ SỞ HỮU NGAY-KHU VỰC TIỀM NĂNG 🏠 DT:4.1 x 16 nội thất mới toanh-sân đậu xe-gần chợ-trường học-xung quanh còn nhiều tiện
65 m²
3 PN
2 WC
4,75 tỷ
Phường Hiệp Thành,Quận 12,TP.HCM
Hôm nay
NHÀ LÔ GÓC 3 TẦNG LÂM THỊ HỐ QUẬN 12 HẺM XE HƠI – CHỈ 4.xxTỶ5

NHÀ LÔ GÓC 3 TẦNG LÂM THỊ HỐ QUẬN 12 HẺM XE HƠI – CHỈ 4.xxTỶ

Vị trí Hẻm xe hơi Lâm Thị Hố, P. Hiệp Thành, Q.12 (Sát vách khu đô thị Hiệp Thành City, tiện ích ngập tràn). ​Diện tích: 45m² (Lô góc 2 mặt thoáng mát). ​Kết cấu: 3 tầng kiên cố (1 trệt, 2 lầu), 4 phòng ngủ, 3 WC, sân phơi rộng rãi. ​Tình trạng:
44 m²
4 PN
4,88 tỷ
Phường Hiệp Thành,Quận 12,TP.HCM
Hôm nay
Bán nhà Nguyễn Văn Quá Q12 - Hẻm rộng oto ra vào - 3 tầng - 4 tỷ 9994

Bán nhà Nguyễn Văn Quá Q12 - Hẻm rộng oto ra vào - 3 tầng - 4 tỷ 999

- Gần chợ Cây Sộp, công viên Cây Sộp. Đầy đủ tiện ích. Hẻm rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nhà. - Kết cấu Trệt + 2 lầu. - Diện tích 5m x 10m. - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. - Giá 4 tỷ 999. - Gọi hoặc liên lạc zalo để được tư vấn ngay 093******* - Mr
50 m²
4 PN
3 WC
4,99 tỷ
Hôm nay
Bán nhà 5x11m, 1 lầu, 2pn, sát KDC An Sương, hẻm 4m thông, THT, Q126

Bán nhà 5x11m, 1 lầu, 2pn, sát KDC An Sương, hẻm 4m thông, THT, Q12

🏡 BÁN CĂN NHÀ TUYỆT ĐẸP – CẠNH KDC AN SƯƠNG, QUẬN 12 🏡 4,9 TỶ ✨ Nhà đẹp, xây dựng cực kỳ kiên cố – mua là ở ngay, không cần sửa chữa, hẻm 4m thông 📐 Diện tích: 5m × 11m 🏠 Kết cấu: 1 lầu 🛏️ 2 phòng ngủ – 2 WC 🌿 Thiết kế thoáng mát, đón ánh
55 m²
2 PN
2 WC
4,9 tỷ
Hôm nay
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội