Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Khánh Hòa
  5. Thị Xã Ninh Hoà
  6. Xã Ninh Bình
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

466 triệu
Xã Ninh Bình, Thị Xã Ninh Hoà, Khánh Hòa
MớiXã Tân Định, Khánh Hòa
Cập nhật: 15/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 978, tờ bản đồ số: 11, địa chỉ: Thôn Tân Bình, xã Ninh Bình, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa (nay là xã Tân Định, tỉnh Khánh Hòa). Diện tích: 375,0m2. Giá khởi điểm: 466.000.000 đồng. Tiền đặt trước: 46.600.000 đồng.
Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Ngày 05/08/2026 đến ngày 07/08/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 24/07/2026 đến ngày 11/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) mua và nộp hồ sơ trực tiếp tại Số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM; UBND xã Tân Định, tỉnh Khánh Hòa hoặc khách hàng truy cập website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 24/07/2026 đến 17h00 ngày 11/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 14/08/2026 tại trang trực tuyến (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn))
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu05/08/2026
Ngày hết hạn15/08/2026
Mã tin71132646
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH ĐẤT NINH XUÂN - Khu Công Nghiệp Ninh Xuân9

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH ĐẤT NINH XUÂN - Khu Công Nghiệp Ninh Xuân

Dự án: Thông tin chi tiết: ✅♥️𝐋𝐨̂ đ𝐚̂́𝐭 đ𝐞̣𝐩 𝟐 𝐦𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐥𝐢𝐞̂𝐧 𝐱𝐚̃ 𝐕𝐚̂𝐧 𝐭𝐡𝐚̣𝐜𝐡 - 𝐍𝐢𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 - 𝐍𝐢𝐧𝐡 𝐇𝐨̀𝐚 𝐜𝐡𝐢̉ 𝟒𝐱𝐱𝐭𝐫 🫰 - DT 138,5m2 ( 7 x 21 ), 60m2 thổ cư - Đường bê tông liên xã
138 m²
450 triệu
Xã Ninh Xuân,Thị Xã Ninh Hoà,Khánh Hòa
Hôm nay
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 978, tờ bản đồ số: 11, địa chỉ: Thôn Tân Bình, xã Ninh Bình, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa (nay là xã Tân Định, tỉnh Khánh Hòa). Diện tích: 375,0m2. Giá khởi điểm: 466
375 m²
466 triệu
Xã Ninh Bình,Thị Xã Ninh Hoà,Khánh Hòa
Hôm nay
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội