Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bình Dương
  5. Thị Xã Bến Cát
  6. Xã Tân Định
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM  THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,58 tỷ
Xã Tân Định, Thị Xã Bến Cát, Bình Dương
MớiPhường Hòa Lợi, TP.HCM
Cập nhật: 23/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH MIỀN NAM
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1. Người có tài sản đấu giá: VIB; Đ/c: Tầng 1 (tầng trệt) và Tầng 2 toà nhà Sailing Tower, Số 111A Pasteur, phường Sài Gòn, TP.HCM. Hotline:
094968****Hiện số Đã sao chép
(Thanh lý tài sản VIB).
2. Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Nam (ĐGMN) - Số 72 đường 36, Khu nhà ở Công ty Đông Nam, KP 21, phường Hiệp Bình, TP.HCM.
3. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 1881, tờ bản đồ số: 12, địa chỉ: Phường Tân Định, Thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương (nay là Phường Hòa Lợi, TP. HCM).
4. Giá khởi điểm: 1.588.000.000 đồng.
5. Tiền đặt trước: 158.800.000 đồng.
6. Thời gian bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: từ 08 giờ 00 phút ngày 14/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 08/9/2026 (trong giờ hành chính), tại ĐGMN hoặc Trang thông tin đấu giá trực tuyến địa chỉ tên miền https://daugiavna.vn. Cá nhân, tổ chức đủ điều kiện luật định đăng ký tham gia đấu giá thông qua việc nộp hồ sơ tham gia đấu giá hợp lệ và tiền đặt trước cho ĐGMN theo quy định.
7. Xem tài sản: từ 08 giờ 00 phút ngày 18/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 20/8/2026 (trong giờ hành chính), tại nơi có tài sản.
8. Tổ chức đấu giá: Từ 09 giờ 00 phút đến 09 giờ 30 phút ngày 11/9/2026 tại Trang thông tin đấu giá trực tuyến địa chỉ tên miền https://daugiavna.vn.
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu13/08/2026
Ngày hết hạn23/08/2026
Mã tin71148819
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Bán đất Chánh Phú Hoà đường nhựa 5,5m cách đường DT741 tầm 70m dân đôn5

Bán đất Chánh Phú Hoà đường nhựa 5,5m cách đường DT741 tầm 70m dân đôn

Dự án: Thông tin chi tiết: 🏡 BÁN ĐẤT GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ 📍 Cách đường DT741 tầm 70m 📍 Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, khu dân cư hiện hữu, Gần cây xăng, trường học, chợ, nhà thuốc, trạm y tế, bác sỹ tư, bách hoá/điện máy xanh, ... 📐 Diện
293 m²
1,7 tỷ
Xã Chánh Phú Hòa,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
3 giờ trước
Chỉ 1 tỷ 550 Sở hữu đất nền sát Đại học Việt Đức  Ngang 6m cực thoáng4

Chỉ 1 tỷ 550 Sở hữu đất nền sát Đại học Việt Đức Ngang 6m cực thoáng

Hàng đẹp giá rẻ, Cách cổng trường Đại học Việt Đức chỉ vài bước chân. Đường nhựa thông thẳng ra Quốc lộ 13, giao thông cực kỳ thuận tiện. Diện tích đẹp: 6m x 23m (134m²). Ngang 6m lý tưởng để xây nhà phố sân vườn, gara ô tô thoải mái, không gian
134 m²
1,55 tỷ
Xã Thới Hòa,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
3 giờ trước
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 150M2 MẶT TIỀN 25M – N173

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 150M2 MẶT TIỀN 25M – N17

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 150M2 MẶT TIỀN 25M – KHU DÂN CƯ MỸ PHƯỚC 4 Vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, cực kỳ thích hợp để đầu tư sinh lời hoặc xây nhà ở, kinh doanh ngay! Thông tin chi tiết: • Diện tích: 150 $m^2$ (5m x 30m), thổ cư 100%, sổ
150 m²
1,9 tỷ
Xã Thới Hòa,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
3 giờ trước
BÁN ĐẤT PHÚ AN MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA5

BÁN ĐẤT PHÚ AN MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA

Dự án: Chủ sở hữu có thể xây nhà hoặc cất 6 phòng trọ cho thuê để tạo dòng tiền ngay. Thông tin chi tiết: Không chỉ là đất, mà còn là ý tưởng cho một không gian sống rất đáng giá Phù hợp mua ở – đầu tư – tích sản lâu dài Demo phương án nhà phố 2
269 m²
1,95 tỷ
Xã Phú An,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
02/09/2026
đất đường nhựa 6m đường nhựa nhánh kho đạn4

đất đường nhựa 6m đường nhựa nhánh kho đạn

Dự án: Thông tin chi tiết: Nhà mình có miếng đất cần bán ngay đường nhựa nhánh kho đạn , đường nhựa 6m , cách chợ kho đạn 500m !! Gần trường đại học việt đưc cách 800m !! Đi làm thuận tiện khu công nghiệ mp3-mp4 6m xây nhà rất đẹp anh chị nào thiện
134 m²
1,68 tỷ
Xã Thới Hòa,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
20/08/2026
Nhượng lại lô đất 210m2 mặt tiền ĐH 603. Giá cũ 2 tỷ 3504

Nhượng lại lô đất 210m2 mặt tiền ĐH 603. Giá cũ 2 tỷ 350

Nhượng lại 1 lô đất tâm huyết cho anh chị nào có duyên ạ. - Cần tiền lo cho các cháu vừa đại học vừa du học. - Gia đình nhượng lại lô đất mặt tiền ĐH 603, P. Chánh Phú Hòa. - Diện tích dài, rộng cực đẹp: 5 x 42 (210m2), Sổ hồng sẵn, chính chủ
210 m²
1,9 tỷ
Xã Chánh Phú Hòa,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
15/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội