Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bình Dương
  5. Thị Xã Bến Cát
  6. Xã Chánh Phú Hòa
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

2,31 tỷ
Xã Chánh Phú Hòa, Thị Xã Bến Cát, Bình Dương
MớiPhường Chánh Phú Hòa, TP.HCM
Cập nhật: 16/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Các Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất cùng tại địa chỉ: phường Chánh Phú Hòa, thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương (nay là phường Chánh Phú Hòa, TP. Hồ Chí Minh);
1/ Thửa đất số: 808, tờ bản đồ số: 16: GKĐ: 2.315.000.000 đồng; TĐT: 231.500.000 đồng
2/ Thửa đất số: 1577, tờ bản đồ số: 21: GKĐ: 2.401.000.000 đồng; TĐT: 240.100.000 đồng
Đấu giá trực tuyến. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 05/08/2026 đến ngày 07/08/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 27/07/2026 đến ngày 13/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM; số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến (địa chỉ tên miền: https://daugiavna.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 27/07/2026 đến 17h00 ngày 13/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 18/08/2026 tại trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến (địa chỉ tên miền: https://daugiavna.vn).
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu06/08/2026
Ngày hết hạn16/08/2026
Mã tin71134364
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

hơn 2 tỷ có ngay 300m2 đất Mặt tiền đường lộ giới 32m Sổ riêng Sau KCN6

hơn 2 tỷ có ngay 300m2 đất Mặt tiền đường lộ giới 32m Sổ riêng Sau KCN

Chủ cần bán gấp lô đất 300m² (ngang 6m dài 50m). Nằm ngay mặt nhựa HL605, Phường Chánh Phú Hòa Bến Cát nay là Phường Chánh Phú Hòa TP HCM Lộ giới 32m, đường thông xe công, xe tải chạy thoải mái, ra đường Mỹ Phước Tân Vạn chỉ 800m Diện tích 300m²
300 m²
2,5 tỷ
Xã Chánh Phú Hòa,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
28/08/2026
Thông báo đấu giá tài sản đang được thế chấp tại VIB8

Thông báo đấu giá tài sản đang được thế chấp tại VIB

Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam (VPA) Người có tài sản đấu giá: Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam (VIB) + Tài sản đấu giá và nơi có tài sản Tài sản 1: QSDĐ và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 1100, tờ bản đồ số: 37, địa chỉ:
100 m²
2,04 tỷ
Xã Hòa Lợi,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
22/08/2026
Chính chủ bán diện tích 233m2, 100m2 thổ cư 2tỷ4 thương lượng8

Chính chủ bán diện tích 233m2, 100m2 thổ cư 2tỷ4 thương lượng

Bán nhà chính chủ ở kp1,Tân Định, Bến Cát. Diện tích 5x46.72 233.6m2, có 100m2 thổ cư. Nhà cấp 4 diện tích 80m2. Cây ăn trái trước và sau nhà. Gian bếp rộng rãi, 2 phòng ngủ, 1 phòng khách. Đường nhựa thông tứ hướng. Gần chợ Hoàng Gia, Đại Nam....
233,6 m²
2,4 tỷ
Xã Tân Định,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
19/08/2026
Bán ĐGTS đất tại Thửa đất số: 1479, phường Hòa Lợi, TP. Hồ Chí Minh

Bán ĐGTS đất tại Thửa đất số: 1479, phường Hòa Lợi, TP. Hồ Chí Minh

- Thửa đất số: 1479, Tờ bản đồ số: 25 - Địa chỉ: phường Hòa Lợi, thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương (nay là phường Hòa Lợi, TP. Hồ Chí Minh). - Diện tích: 773 m2. - Hình thức sử dụng: sử dụng riêng. - Mục đích sử dụng: Đất trồng cây lâu năm. - Thời
773 m²
2,41 tỷ
Xã Hòa Lợi,Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
11/08/2026
Chính chủ không qua môi giới .3

Chính chủ không qua môi giới .

Đất nằm trên đường DA1 rộng 22,5m, 6 làn xe, cắt đường vành đai 4 . Cạnh đại học thủ dầu 1 cơ sở 2 . Gần đại học việt Đức . Lý tưởng để đầu tư .
150 m²
2,45 tỷ
Thị Xã Bến Cát,Bình Dương
06/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội