Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bình Dương
  5. Huyện Dầu Tiếng
  6. Xã Long Hòa
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

592 triệu
Xã Long Hòa, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương
MớiXã Long Hòa, TP.HCM
Cập nhật: 07/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Các Bất động sản cùng thuộc tờ bản đồ số: 23, tọa lạc tại xã Long Hòa, huyện Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương (nay là xã Long Hòa, TP. HCM), gồm:
1/ Thửa đất số 585, DT: 352,4m2. GKĐ: 592.000.000 đồng. TĐT: 59.200.000 đồng
2/ Thửa đất số 586, DT: 362,2m2. GKĐ: 603.000.000 đồng. TĐT: 60.300.000 đồng
Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên
Xem tài sản: Từ ngày 27/07/2026 đến ngày 29/07/2026 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật Đấu giá tài sản và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 17/07/2026 đến ngày 04/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) nộp hồ sơ trực tiếp tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP. HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc khách hàng truy cập website http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia ĐGTS tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép
.
Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 17/07/2026 đến 17h00 ngày 04/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 07/08/2026 tại trang website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn))
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu28/07/2026
Ngày hết hạn07/08/2026
Mã tin71106913
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

🔥 ĐẤT GIÁ CỰC SỐC – CHỈ HƠN 540 TRIỆU 🔥DT 225m2 SỬ DỤNG🔥 Ngay đường2

🔥 ĐẤT GIÁ CỰC SỐC – CHỈ HƠN 540 TRIỆU 🔥DT 225m2 SỬ DỤNG🔥 Ngay đường

🔥 ĐẤT GIÁ CỰC SỐC – CHỈ HƠN 540 TRIỆU 🔥DT 225m2 SỬ DỤNG🔥 Ngay đường ĐT 749A🔥 📍Minh Thạnh Dầu Tiếng, TPHCM 🔥 ✅ Diện tích 225m² ,100mthổ ✅ Mặt tiền rộng 14m 🏡 Phù hợp xây nhà vườn, biệt thự mini hoặc làm phòng trọ. 💰 Giá chỉ hơn 540triệu –
225 m²
540 triệu
Xã Minh Thạnh,Huyện Dầu Tiếng,Bình Dương
1 giờ trước
 CHỈ 200 TRIỆU SỞ HỮU NGAY ĐẤT 225M² TẠI MINH THẠNH – TP. HỒ CHÍ MINH3

CHỈ 200 TRIỆU SỞ HỮU NGAY ĐẤT 225M² TẠI MINH THẠNH – TP. HỒ CHÍ MINH

🔥 CHỈ 200 TRIỆU SỞ HỮU NGAY ĐẤT 225M² TẠI MINH THẠNH – TP. HỒ CHÍ MINH 🔥 💥 Cơ hội hiếm dành cho nhà đầu tư và người mua ở thực! 📍 Vị trí: Xã Minh Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. ✅ Diện tích: 225m² ✅ Thổ cư: 100m² 💰 Giá chỉ 595 triệu 💵 Vốn ban đầu
225 m²
545 triệu
Xã Minh Thạnh,Huyện Dầu Tiếng,Bình Dương
1 giờ trước
ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ MINH THẠNH – CHỈ 145 TR CÓ NGAY ĐẤT NỀN 225M² (100M² TH3

ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ MINH THẠNH – CHỈ 145 TR CÓ NGAY ĐẤT NỀN 225M² (100M² TH

ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ MINH THẠNH – CHỈ 145 TR CÓ NGAY ĐẤT NỀN 225M² (100M² THỔ CƯ) Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất rộng rãi để xây ngôi nhà mơ ước, có khoảng sân vườn xanh mát cho gia đình nhưng ngân sách ban đầu hạn chế? Lô đất tại Minh Thạnh, TP.HCM chính
225 m²
545 triệu
Thị trấn Dầu Tiếng,Huyện Dầu Tiếng,Bình Dương
30/08/2026
1500m2 sẵn 700m2 đất thổ cư Dầu Tiếng - TP Hồ Chí Minh giá chỉ 500TR3

1500m2 sẵn 700m2 đất thổ cư Dầu Tiếng - TP Hồ Chí Minh giá chỉ 500TR

💥Gần 1500m2 trong đó hơn 1/2 diện tích đất là đất ở 👉Toạ lạc tại xã Long Hoà - TP Hồ Chí Minh 👉Thế đất cực kỳ bằng phẳng,dân ở tương đối đông. 👉 Vị trí đất cách nhựa lớn DH704 chỉ 200m,cách quỹ đất khu công nghiệp Dầu Tiếng 4 chỉ 1.5km 👉Phù hợp
1.500 m²
500 triệu
Xã Long Hòa,Huyện Dầu Tiếng,Bình Dương
18/08/2026
🏡 545 TRIỆU CÓ NGAY ĐẤT THỔ CƯ GẦN CHỢ MINH THẠNH 🏡  3

🏡 545 TRIỆU CÓ NGAY ĐẤT THỔ CƯ GẦN CHỢ MINH THẠNH 🏡

🏡 545 TRIỆU CÓ NGAY ĐẤT THỔ CƯ GẦN CHỢ MINH THẠNH 🏡 Không cần vay nhiều vẫn sở hữu được đất mặt tiền đường nhựa: 📍 Ngay Chợ Minh Thạnh 📐 5x40m – 5x45m 🏡 Có sẵn 100m² thổ cư 🚗 Đường nhựa thông thoáng 📜 Sổ hồng riêng Xung quanh đầy đủ: ✅ Chợ
245 m²
545 triệu
Xã Minh Hòa,Huyện Dầu Tiếng,Bình Dương
17/08/2026
ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ MINH THẠNH – CHỈ 145 TR CÓ NGAY ĐẤT NỀN 225M² (100M² TH3

ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ MINH THẠNH – CHỈ 145 TR CÓ NGAY ĐẤT NỀN 225M² (100M² TH

ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ MINH THẠNH – CHỈ 145 TR CÓ NGAY ĐẤT NỀN 225M² (100M² THỔ CƯ) Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất rộng rãi để xây ngôi nhà mơ ước, có khoảng sân vườn xanh mát cho gia đình nhưng ngân sách ban đầu hạn chế? Lô đất tại Minh Thạnh, TP.HCM chính
225 m²
545 triệu
Thị trấn Dầu Tiếng,Huyện Dầu Tiếng,Bình Dương
14/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội