Trang chủ
Bất động sản
Cho thuê
Đà Nẵng
Quận Ngũ Hành Sơn
Phường Mỹ An
CHO THUÊ NHÀ SÂN VƯỜN 3 TẦNG MT CHẾ LAN VIÊN
Previous
Next
1/6
CHO THUÊ NHÀ SÂN VƯỜN 3 TẦNG MT CHẾ LAN VIÊN
80 triệu/tháng
Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Mới
Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Cập nhật: Hôm nay
Thông tin chi tiết
Dự án:
Thông tin chi tiết: CHO THUÊ NHÀ MT TRƯỚC CHẾ LAN VIÊN MẶT SAU KIỆT OTO TRẦN VĂN DƯ
-NHÀ 3 TẦNG 1 TUM 4 PHÒNG CĂN HỘ
-DT 350M2 NGANG 7M
-GIÁ 80 TRIỆU
____________
LH ***
Thông tin cơ bản
Loại hình bất động sản:
Mặt bằng kinh doanh
Diện tích sử dụng:
350 m²
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu
19/09/2026
Ngày hết hạn
03/10/2026
Mã tin
71249779
Đăng tin miễn phí
#
Xem trang
0938******
Bấm để hiện số
Chat Zalo
Nhận email tin mới
Từ khoá tìm kiếm
Cho thuê văn phòng, mặt bằng Đà Nẵng
Cho thuê văn phòng Đà Nẵng
Cho thuê mặt bằng kinh doanh Đà Nẵng
Cho thuê cửa hàng, shophouse Đà Nẵng
Cho thuê officetel Đà Nẵng
Cho thuê văn phòng, mặt bằng Đà Nẵng giá Trên 10 triệu
Cho thuê văn phòng, mặt bằng Đà Nẵng diện tích Trên 250 m2
0938****** Hiện sđt
Zalo
Chat
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
028 7300 1234
-
024 7300 1234
Trụ sở chính:
Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Email:
trogiup@muaban.net
Về chúng tôi
Giới thiệu
Quy chế hoạt động
An toàn khi giao dịch
Điều khoản sử dụng
Sơ đồ trang web
Hỗ trợ mua bán
Bảng giá quảng cáo
Khuyến mãi mua dịch vụ
Khuyến mãi nạp tiền
Khách hàng thân thiết
Hướng dẫn trợ giúp
Thông tin mua bán
Cẩm nang Mua bán
Môi giới bất động sản
Giá nhà đất
Việc làm
Ứng dụng & Kết nối