Trang chủ
Bất động sản
Mua bán
Cần Thơ
Quận Bình Thuỷ
Phường Long Hòa
BÁN NHÀ VI BẰNG VỊ TRÍ MẶT LỘ GIÁ RẺ
Previous
Next
1/11
BÁN NHÀ VI BẰNG VỊ TRÍ MẶT LỘ GIÁ RẺ
350 triệu
Phường Long Hòa, Quận Bình Thuỷ, Cần Thơ
Mới
Phường Long Hòa, Cần Thơ
Cập nhật: Hôm nay
Thông tin chi tiết
Ngôi nhà cũ nhưng diện tích rộng rãi, nếu có điều kiện có thể cất lại thành 2 căn nhà riêng biệt, không khí xung quanh toàn cây cối nên rất trong lành, yên tĩnh.
Hàng xóm hoà đồng, thân thiện.
Khu vực an ninh tốt
Thông tin cơ bản
Loại hình nhà ở:
Nhà hẻm ngõ
Diện tích đất:
70 m²
Số phòng ngủ:
2 phòng
Số phòng vệ sinh:
1 WC
Hướng cửa chính:
Đông
Giấy tờ pháp lý:
Hợp đồng mua bán
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu
29/06/2026
Ngày hết hạn
13/07/2026
Mã tin
71015223
Đăng tin miễn phí
Xem trang cá nhân
097 636 ****
Bấm để hiện số
Nhận email tin mới
Từ khoá tìm kiếm
Mua bán nhà Cần Thơ
Mua bán nhà mặt tiền Cần Thơ
Mua bán nhà hẻm ngõ Cần Thơ
Mua bán biệt thự Cần Thơ
Mua bán nhà Cần Thơ giá Dưới 500 triệu
Mua bán nhà Cần Thơ diện tích 50 - 70 m2
Mua bán nhà Cần Thơ 2 phòng ngủ
Mua bán nhà hướng Đông tại Cần Thơ
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
028 7300 1234
-
024 7300 1234
Trụ sở chính:
Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Email:
trogiup@muaban.net
Về chúng tôi
Giới thiệu
Quy chế hoạt động
An toàn khi giao dịch
Điều khoản sử dụng
Sơ đồ trang web
Hỗ trợ mua bán
Bảng giá quảng cáo
Khuyến mãi mua dịch vụ
Khuyến mãi nạp tiền
Khách hàng thân thiết
Hướng dẫn trợ giúp
Thông tin mua bán
Cẩm nang Mua bán
Môi giới bất động sản
Giá nhà đất
Việc làm
Ứng dụng & Kết nối