Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bình Phước
  5. Thị Xã Đồng Xoài
  6. Phường Tân Đồng
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

692,6 triệu
Phường Tân Đồng, Thị Xã Đồng Xoài, Bình Phước
MớiPhường Bình Phước, Đồng Nai
Cập nhật: 20/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 900, tờ bản đồ số: 8, địa chỉ: Khu phố 4, phường Tân Đồng, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước (nay là phường Bình Phước, TP. Đồng Nai). Diện tích: 329,9m2.
Giá khởi điểm: 692.600.000 đồng. Tiền đặt trước: 69.260.000 đồng
Đấu giá trực tuyến. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 10/08/0226 đến ngày 12/08/2026 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 30/07/2026 đến ngày 17/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) mua và nộp hồ sơ trực tiếp tại Số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc số 124/137 đường Bùi Trọng Nghĩa, phường Trảng Dài, TP. Đồng Nai hoặc truy cập website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép
.
Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 30/07/2026 đến 17h00 ngày 17/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 20/08/2026 tại website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu10/08/2026
Ngày hết hạn20/08/2026
Mã tin71141717
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

cần bán 2 lô liền kê 75m2 ngay trung tâm thành phố Đồng Xoài giá 700tr3

cần bán 2 lô liền kê 75m2 ngay trung tâm thành phố Đồng Xoài giá 700tr

Kẹt tiền cần bán 2 lô diện tích 75m2 5x 15 vuông vức ,không dính trụ điện ,không dính cống .. vị trí ngay trung tâm thành phố Đồng Xoài ,gần khu công nghiệp ,nằm trên đường DH 507 ,dân cư đông đúc ,có sổ sẵn,xây dựng tự do Vì là đất ngay trung tâm
75 m²
700 triệu
Phường Tiến Hưng,Thị Xã Đồng Xoài,Bình Phước
Hôm nay
Bán ĐGTS đất tại phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai

Bán ĐGTS đất tại phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai

- Thửa đất số: 714, Tờ bản đồ số: 02 - Địa chỉ: Ấp 3, xã Tân Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước (nay là phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai). - Diện tích: 700,4 m2. - Hình thức sử dụng: sử dụng riêng. - Mục đích sử dụng: Đất ở tại nông
700,4 m²
612 triệu
Xã Tân Thành,Thị Xã Đồng Xoài,Bình Phước
22/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội