Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Tây Ninh
  5. Huyện Gò Dầu
  6. Xã Phước Thạnh
  7. Thông báo đấu giá tài sản đang được thế chấp tại VIB
Thông báo đấu giá tài sản đang được thế chấp tại VIB
1/6

Thông báo đấu giá tài sản đang được thế chấp tại VIB

837 triệu
Xã Phước Thạnh, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh
MớiXã Phước Thạnh, Tây Ninh
Cập nhật: 22/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tổ chức HN đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Việt Nam. Đ/c: NO2-T4.03, tầng 4 tòa nhà NO2-TNL Plaza Goldseason, 47 Nguyễn Tuân, phường Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Người có tài sản đấu giá: Ngân hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam. Đ/c: Tầng 1 (tầng trệt) và Tầng 2 toà nhà Sailing Tower, số 111A Pasteur, phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh.
- Tài sản đấu giá, giá khởi điểm, tiền đặt trước, nơi có tài sản
+ Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 288, tờ bản đồ số: 5, địa chỉ: ấp Phước An, xã Phước Thạnh, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh (nay là xã Phước Thạnh, tỉnh Tây Ninh) theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất, số vào sổ cấp GCN: CS08716 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Tây Ninh cấp ngày 16/05/2022, cập nhật chuyển nhượng ngày 24/08/2022. Diện tích 661,4 m2. Thông tin quy hoạch: Tham khảo Ứng dụng VN-2000: Tài sản thuộc quy hoạch Đất ở (Chi tiết trong hồ sơ mời tham gia đấu giá).
+ Giá khởi điểm: 837.000.000 đồng
+ Tiền đặt trước: 83.700.000 đồng
+ Nơi có tài sản: Tại Thửa đất số: 288, tờ bản đồ số: 5, địa chỉ: ấp Phước An, xã Phước Thạnh, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh (nay là xã Phước Thạnh, tỉnh Tây Ninh).
- Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá
Người tham gia đấu giá đủ điều kiện theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá đăng ký tham gia đấu giá, mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 07/8/2026 đến 17h00 ngày 25/8/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA – Đấu giá tài sản. Nộp tiền đặt trước từ Từ 08h00 ngày 07/8/2026 đến 17h00 ngày 25/8/2026 theo Thông báo và Quy chế cuộc đấu giá. Đấu giá bằng hình thức trực tuyến, phương thức trả giá lên.
- Thời gian địa điểm đấu giá
Từ 09h30’ - 10h00’ ngày 28/8/2026 tại Địa chỉ website: https://vpa.com.vn, phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA – Đấu giá tài sản.
- SĐT:
094968****Hiện số Đã sao chép
– Hotline Thanh lý tài sản của VIB.
- Công ty VPA: 1900.055.515/
093622****Hiện số Đã sao chép
.
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu07/08/2026
Ngày hết hạn22/08/2026
Mã tin71136422
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Chủ ngộp cần bán đất 147m2 ngay sát KCN Phước Đông Giá chỉ từ 825tr4

Chủ ngộp cần bán đất 147m2 ngay sát KCN Phước Đông Giá chỉ từ 825tr

Chủ ngộp cần bán đất 147m2 ngay sát KCN Phước Đông Diện tích 147m2 Có nhiều tiện ích xung quanh trong bán kính 1km thuận tiện cho việc sinh sống Sát mặt tiền đường nhựa rộng rãi thuận tiện cho việc ra vào SHR sang tên công chứng trong ngày Giá chỉ
147 m²
825 triệu
Xã Phước Thạnh,Huyện Gò Dầu,Tây Ninh
Hôm nay
Chủ định cư nước ngoài bán đất 141m2 ngay sát KCN Phước Đông Giá 875tr2

Chủ định cư nước ngoài bán đất 141m2 ngay sát KCN Phước Đông Giá 875tr

Chủ định cư nước ngoài bán đất 141m2 ngay sát KCN Phước Đông Diện tích 141m2 Có nhiều tiện ích xung quanh trong bán kính 1km thuận tiện cho việc sinh sống Nằm ngay trên mặt tiền đường nhựa rộng 8m thuận tiện cho việc kinh doanh SHR sang tên công
141 m²
875 triệu
Xã Phước Thạnh,Huyện Gò Dầu,Tây Ninh
Hôm nay
Nhà đẹp 2 phòng ngủ, gần trường học, gần KCN. 900tr 9

Nhà đẹp 2 phòng ngủ, gần trường học, gần KCN. 900tr

Nhà đẹp 2 phòng ngủ, gần trường học, gần KCN. 900tr 🥰 Chính chủ gửi bán căn nhà 125m2 có thổ cư. 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, WC tại Phước Hòa, Phước Thạnh, Tây Ninh. Đủ công năng gia đình 2 thế hệ ở 🥰 Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Ngang 5m,
125 m²
900 triệu
Xã Phước Thạnh,Huyện Gò Dầu,Tây Ninh
26/08/2026
10x42 có 60m2 thổ cư. Đường nhựa gần KCN. 900tr 6

10x42 có 60m2 thổ cư. Đường nhựa gần KCN. 900tr

10x42 có 60m2 thổ cư. Đường nhựa gần KCN. 900tr 🥰 Chủ cần xử lý việc gia đình. Hạ giá sâu, chốt nhanh lô đất ngang 10m, dài 42m tại ấp Chánh, xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh 🥰 Gần QL 22. Gần nút giao cao tốc HCM- Mộc Bài đang thi công. Thuận
420 m²
900 triệu
Xã Hiệp Thạnh,Huyện Gò Dầu,Tây Ninh
06/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội