Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bà Rịa - Vũng Tàu
  5. Huyện Đất Đỏ
  6. Xã Phước Long Thọ
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

705 triệu
Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
MớiXã Đất Đỏ, TP.HCM
Cập nhật: 5 giờ trước
Thông tin chi tiết
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: Số 56 Hiền Vương, P. Phú Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 541, tờ bản đồ số 30, địa chỉ: xã Phước Long Thọ, huyện Đất Đỏ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là xã Đất Đỏ, Tp. Hồ Chí Minh).
Giá khởi điểm: 705.000.000 đồng; Tiền đặt trước: 70.500.000 đồng
Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên
Xem tài sản: Từ ngày 25/08/2026 đến ngày 27/08/2026 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại luật ĐGTS và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 24/08/2026 đến ngày 03/09/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc khách hàng truy cập website: http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 24/08/2026 đến 17h00 ngày 03/09/2026.
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 05/09/2026 tại website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn)).
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu27/08/2026
Ngày hết hạn06/09/2026
Mã tin71186866
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

🚨 CHỦ KẸT TIỀN – HẠ GIÁ BÁN GẤP 1 CẶP ĐẤT LIỀN KỀ 🚨7

🚨 CHỦ KẸT TIỀN – HẠ GIÁ BÁN GẤP 1 CẶP ĐẤT LIỀN KỀ 🚨

Dự án: Thông tin chi tiết: 🚨 CHỦ KẸT TIỀN – HẠ GIÁ BÁN GẤP 1 CẶP ĐẤT LIỀN KỀ 🚨 🔥 Giá chốt chỉ 800 triệu/lô (công chứng trong tháng 7). 📐 Diện tích: 250m2 (10x25m) 🏡 Có sẵn 80m² thổ cư. 🛣️ Đường trước đất rộng 8m, ô tô di chuyển thoải mái.
250 m²
800 triệu
Thị trấn Đất Đỏ,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
08/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội