Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bà Rịa - Vũng Tàu
  5. Huyện Đất Đỏ
  6. Xã Láng Dài
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,37 tỷ
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
MớiXã Đất Đỏ, TP.HCM
Cập nhật: 20/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 585, tờ bản đồ số: 23, địa chỉ: xã Láng Dài, huyện Đất Đỏ, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu (nay là xã Đất Đỏ, TP. Hồ Chí Minh). Diện tích đất 1.124m2.
Giá khởi điểm: 1.373.000.000 đồng. Tiền đặt trước: 137.300.000 đồng
Đấu giá trực tuyến, phương thức trả giá lên
Xem tài sản: Từ ngày 10/08/2026 đến ngày 12/08/2026 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật Đấu giá tài sản và các luật khác liên quan liên hệ từ ngày 07/08/2026 đến ngày 13/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) nộp hồ sơ trực tiếp tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP. HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc khách hàng truy cập website http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia ĐGTS tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép
.
Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 07/08/2026 đến 17h00 ngày 13/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 17/08/2026 tại trang website (http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn))
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu10/08/2026
Ngày hết hạn20/08/2026
Mã tin71141844
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

SIÊU RẺ ĐÚNG NHU CẦU THẬT 797M²CẠNH KCN ĐẤT ĐỎ CHỈ 1 TỶ5

SIÊU RẺ ĐÚNG NHU CẦU THẬT 797M²CẠNH KCN ĐẤT ĐỎ CHỈ 1 TỶ

Bán đất siêu rẻ dành cho người có nhu cầu thật xây dựng nhà ở, làm nhà vườn cạnh kcn Đất Đỏ. - Diện tích 797m² có mặt tiền rộng đẹp, thích hợp xây nhà ở, làm nhà vườn, làm xưởng- kho - Mặt tiền đường hẻm ô tô ra vào thoải mái, đang hợp dân hiến
797 m²
1 tỷ
Xã Phước Long Thọ,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
Hôm nay
🔥 CHỈ 1 TỶ – 195M² ĐẤT NGAY SAU UBND PHƯỚC HẢI 🔥7

🔥 CHỈ 1 TỶ – 195M² ĐẤT NGAY SAU UBND PHƯỚC HẢI 🔥

CHỈ 1 TỶ 195M ĐẤT NGAY SAU UBND PHƯỚC HẢI Vị trí: ngay sau UBND Phước Hải Diện tích: 195m² Có sẵn: 80m² thổ cư Giá chỉ: 1 tỷ Điểm cộng của lô này: - Đường trước đất rộng,ô tô né nhau thoải mái - Gần Homestay Nắng Bên Thềm - Bán kính khoảng
195 m²
1 tỷ
Thị trấn Phước Hải,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
Hôm nay
CẮT LỖ  MẶT TIỀN ĐƯỜNG DT997 380M2 Chỉ 1ty350, RA BIỂN LỘC AN HỒ TRÀM 8

CẮT LỖ MẶT TIỀN ĐƯỜNG DT997 380M2 Chỉ 1ty350, RA BIỂN LỘC AN HỒ TRÀM

CẮT LỖ !! MẶT TIỀN ĐƯỜNG DT997 380M2 Chỉ 1ty350, RA BIỂN LỘC AN - HỒ TRÀM 7p Mặt tiền đường DT997 chạy thẳng ra biển Lộc An - Hồ Tràm, mặt tiền rộng 30m Diện tích ngang 10 dài 38 sẳn thổ cư thế đất vuông vức, ngya khu dân cư hiện hữu Phù hợp cho
380 m²
1,35 tỷ
Xã Lộc An,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
Hôm nay
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: Số 56 Hiền Vương, P. Phú Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại địa chỉ: Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
422,7 m²
1,21 tỷ
Xã Láng Dài,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
30/08/2026
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 583, tờ bản đồ số: 11, địa chỉ: xã Láng Dài, huyện Đất Đỏ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là xã Đất Đỏ, TP. Hồ Chí Minh). Diện tích: 1.000m2. Giá khởi điểm: 1.160.000.000
1.000 m²
1,16 tỷ
Xã Láng Dài,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
29/08/2026
ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN CHÍNH CHỦ-THỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ BRVT-CẦN BÁN GẤP3

ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN CHÍNH CHỦ-THỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ BRVT-CẦN BÁN GẤP

📍 THÔNG TIN CHI TIẾT TỔNG QUAN: - Vị trí: Thị trấn Đất Đỏ, Huyện Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. - Số thửa / Tờ bản đồ: Thửa số 365, Tờ bản đồ số 108. - Tổng diện tích: 137.5 m² - Đất ở đô thị (ODT): 60 m² (Thổ cư sẵn) - Đất trồng cây hàng năm
137,5 m²
1,2 tỷ
Thị trấn Đất Đỏ,Huyện Đất Đỏ,Bà Rịa - Vũng Tàu
25/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội