Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bà Rịa - Vũng Tàu
  5. Huyện Châu Đức
  6. Xã Đá Bạc
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,35 tỷ
Xã Đá Bạc, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu
MớiXã Nghĩa Thành, TP.HCM
Cập nhật: 14/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 1567, tờ bản đồ số: 37, địa chỉ: xã Đá Bạc, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu (nay là xã Nghĩa Thành, TP.HCM).
Giá khởi điểm: 1.359.000.000 đồng; Tiền đặt trước: 135.900.000 đồng
Tower, số 111 A Pasteur, phường Sài Gòn, TP.HCM. ĐT:
091993****Hiện số Đã sao chép
.
Đấu giá trực tuyến. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 03/08/2026 đến ngày 05/08//2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 29/07/2026 đến ngày 07/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM; số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến (địa chỉ tên miền: https://daugiavna.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 29/07/2026 đến 17h000 ngày 07/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 11/08/2026 tại trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến (địa chỉ tên miền: https://daugiavna.vn).

Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu04/08/2026
Ngày hết hạn14/08/2026
Mã tin71127197
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Bán ĐGTS nhà và đất tại Xã Châu Đức, TP. Hồ Chí Minh

Bán ĐGTS nhà và đất tại Xã Châu Đức, TP. Hồ Chí Minh

a) Thửa đất: - Thửa đất số: 567, Tờ bản đồ số: 40 - Địa chỉ: Xã Xà Bang, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là Xã Châu Đức, TP. Hồ Chí Minh). - Diện tích: 148,3 m2. - Hình thức sử dụng: riêng: 148,3 m2; chung: 0 m2. - Mục đích sử dụng:
148,3 m²
1,4 tỷ
Xã Xà Bang,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
6 giờ trước
Mặt tiền Quốc Lộ 56b 375m2 giá giảm sâu 1tỷ 4907

Mặt tiền Quốc Lộ 56b 375m2 giá giảm sâu 1tỷ 490

Mặt tiền Quốc Lộ 56b giá giảm sâu xả lỗ chỉ 1tỷ490tr diện tích đất 7x56+80tc nở hậu 10m sổ hồng riêng gần trung tâm Ngãi Giao đầy đủ các tiện ích trường học chợ trung tâm thương mại bệnh viện ngân hàng. đường quốc lộ chính giao thông kết nối
375 m²
1,49 tỷ
Xã Bàu Chinh,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
6 giờ trước
MẶT TIỀN ĐT997 - ĐÓN ĐẦU CAO TỐC LT-HC - CHỈ 1 TỶ 0386

MẶT TIỀN ĐT997 - ĐÓN ĐẦU CAO TỐC LT-HC - CHỈ 1 TỶ 038

Cơ hội sở hữu lô đất mặt tiền ĐT997, nằm ngay vòng xoay Ngã Sáu Đá Bạc - vị trí chiến lược kết nối trực tiếp đến tuyến cao tốc Long Thành - Hồ Tràm đang triển khai, phù hợp để ở, kinh doanh hoặc đầu tư đón đầu hạ tầng. 📍 Thông tin lô đất Diện
180 m²
1,03 tỷ
Xã Suối Rao,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
6 giờ trước
đất mặt tiền tỉnh lộ cực đẹp tiện mở quán tiệm7

đất mặt tiền tỉnh lộ cực đẹp tiện mở quán tiệm

mình cần bán 1 lô đất đẹp mặt tiền tỉnh lộ phước tân hội bài còn gọi là bình ba đá bạc 5x23m có 50m2 đất ở, sổ riêng đất đẹp, có thể mở quán tiệm, văn phòng nằm ở trục chính từ nút cao tốc về hồ tràm bình châu xuyên mộc giá 1.25 tỷ cả lô mình đứng
130 m²
1,25 tỷ
Xã Đá Bạc,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
23/08/2026
Thanh lý ngân hàng cắt lỗ bán gấp đất gần kcn Sonadezi 133m2/1ty3204

Thanh lý ngân hàng cắt lỗ bán gấp đất gần kcn Sonadezi 133m2/1ty320

Chính chủ ngộp thanh lý ngân hàng cắt lỗ bán gấp lô đất Lan Anh 7 đường số 28 giao TP Bà Rịa 133m2/1ty320 Diện tích 7x19 133m2 thổ cư toàn bộ Đường bàn cờ tim vàng 13m thông. Sổ hồng riêng. Vị trí đắc địa đối diện 2 khu công nghiệp Sonadezi Châu Đức
133 m²
1,32 tỷ
Xã Nghĩa Thành,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
18/08/2026
ĐẤT WIEW HỒ QUẢNG THÀNH CỰC MÁT4

ĐẤT WIEW HỒ QUẢNG THÀNH CỰC MÁT

Cần ra đi mảnh đất tâm huyết 200m2 Đất view hồ Quảng Thành, Kim Long Châu Đức TP HCM 💥80 m2 thổ cư 💥5x40 (phủ hồng) 💥Giá 1ty3 💥Mặt đường bê tông ô tô Cách đường liên thông Kim Long - Quảng Thành 30m, cách chợ Kim Long 600m, cách trường cấp 2
200 m²
1,3 tỷ
Xã Kim Long,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
14/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội