Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Bất động sản
  3. Mua bán
  4. Bà Rịa - Vũng Tàu
  5. Huyện Châu Đức
  6. Xã Bàu Chinh
  7. CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,95 tỷ
Xã Bàu Chinh, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu
MớiXã Kim Long, TP.HCM
Cập nhật: 14/08/2026
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 81, tờ bản đồ số: 33, địa chỉ: xã Bàu Chinh, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay là xã Kim Long, TP.HCM).
Giá khởi điểm: 1.959.000.000 đồng; Tiền đặt trước: 195.900.000 đồng
Đấu giá trực tuyến. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 03/08/2026 đến ngày 05/08/2026 (giờ hành chính). Tại nơi có tài sản
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 29/07/2026 đến ngày 07/08/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM; số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến (địa chỉ tên miền: https://daugiavna.vn) tải và nộp hồ sơ qua đường bưu chính. Đồng thời, đăng ký tham gia đấu giá tài sản tại website nêu trên. ĐT:
088815****Hiện số Đã sao chép

Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 29/07/2026 đến 17h00 ngày 07/08/2026
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 11/08/2026 tại trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến (địa chỉ tên miền: https://daugiavna.vn).
Thông tin cơ bản
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu04/08/2026
Ngày hết hạn14/08/2026
Mã tin71127192
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Lô góc tái định cư Sonadezi Suối Nghệ, cực đẹp, cực hiếm, đẹp nhất khu8

Lô góc tái định cư Sonadezi Suối Nghệ, cực đẹp, cực hiếm, đẹp nhất khu

✴️ Bán lô 𝗚𝗼́𝗰 đường 𝗗𝟭𝟰 và 𝗡𝟭𝟯tái định cư 𝗦𝗼𝗻𝗮𝗱𝗲𝘇𝗶 Suối Nghệ, Châu Đức. 📌 Vị trí: 𝗖𝘂̛̣𝗰 𝗵𝗶𝗲̂́𝗺, 𝗚𝗼́𝗰 đường 𝗗𝟭𝟰 và 𝗡𝟭𝟯, trục đường chính, góc ngã tư cực đẹp, hàng hiếm có 𝟭𝟬𝟮 tại khu tái định cư Suối Nghệ. 📙Diện
137 m²
1,85 tỷ
Xã Suối Nghệ,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
3 giờ trước
BÁN ĐẤT QUÃNG THÀNH CHÂU ĐỨC 2000 m2. Giá 1 tỷ 850 tr.

BÁN ĐẤT QUÃNG THÀNH CHÂU ĐỨC 2000 m2. Giá 1 tỷ 850 tr.

Bán Gấp 2000m2 Đất Quảng Thành, Châu Đức - Giá 1 Tỷ 850 - Chính Chủ Mô tả: Cần bán gấp lô đất 2000m2 tại Quảng Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu. Do chủ cần tiền nên giảm mạnh từ 2 tỷ xuống còn 1 tỷ 850 triệu. Diện tích: 2129 m2 đã có sẳn 300m thổ
2.129 m²
1,85 tỷ
Xã Quảng Thành,Huyện Châu Đức,Bà Rịa - Vũng Tàu
22/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội