Mua bán bất động sản
Lọc2
Tiền Giang
Mua bán
Dự án
Đất thổ cư
Mức giá
Đến 600 m²

Bán đất thổ cư Tiền Giang Giá tốt nhất T8/2026

Tìm thấy 43 kết quả phù hợp
Nhận email tin mới
Sắp xếp tin theo:
Mặc định
VIP 2
Nền Đất Gần KCN, Cách QL1A 400m – Đường Mới, Khu Dân Cư Hiện Hữu
7

Nền Đất Gần KCN, Cách QL1A 400m – Đường Mới, Khu Dân Cư Hiện Hữu

700 triệu
176 m²  
Chính chủ cần bán lô đất 176 m2 Vị trí: Ấp Tân Thuận, xã Tân Hương, tỉnh Đồng Tháp mới( Tiền Giang cũ ) Nền đất có vị trí thuận tiện, nằm gần khu công nghiệp Tân Hương và tuyến Quốc lộ 1A. Đường vào khu đất đã được chủ xây dựng mới, chắc chắn và
Bán nhà + đất MT QL50 - Gò Công Tây, cách Chợ Thạnh Nhật 500m
3

Bán nhà + đất MT QL50 - Gò Công Tây, cách Chợ Thạnh Nhật 500m

4,3 tỷ
424 m²  
Bán nhà MT QL50 - Gò Công Tây, cách Chợ Thạnh Nhật 500m nay là Xã Vĩnh Bình - tỉnh Đồng Tháp. DT 424m² (6,5 x 65), 300m² sàn, móng chắc chắn cho 5 tầng, hướng Nam, thích hợp làm nhà xưởng, kinh doanh, nhà trọ, hoặc đầu tư tài sản sinh lời bền vững.
7 giờ trước
Bán Đất Long Hưng, Đồng Tháp. 4,55m x 27,10m=1124m, đường ôtô, 280Tr
5

Bán Đất Long Hưng, Đồng Tháp. 4,55m x 27,10m=1124m, đường ôtô, 280Tr

280 triệu
124 m²  
Bán Đất Thạnh Hòa. xã Long Hưng, Tiền Giang nay là tỉnh Đồng Tháp, cách cầu Long Hưng 600m, cách đường nhựa Thạnh Hòa 200m. + Nền 1/ Ngang 4,55m x Dài 27,12m nở hậu nhẹ = 124m. Đất toàn bộ là thổ cư, Đường Ôtô, sổ hồng riêng, giá: 280 Triệu . +
Bán đất mặt tiền QLộ 50, Tiền Giang, 600m2, 3.2 tỷ
3

Bán đất mặt tiền QLộ 50, Tiền Giang, 600m2, 3.2 tỷ

3,2 tỷ
600 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: Bán đất gần 600m² mặt tiền qlộ 50 - Diện tích : 7,25m x 81m ( gần 600m² CLN) - Vị trí: gần chợ Long Bình Điền, cách trung tâm Mỹ Tho chỉ 8km. - Giá chỉ 3tỷ200 ( còn thương lượng) Liên hệ: 0829 082 *** ( gặp Minh dẫn đi
Cần bán gấp 2 lô đất nền, cắt lỗ3

Cần bán gấp 2 lô đất nền, cắt lỗ

750 triệu
230 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: Đất nền mặt tiền đường nhự HL 29, xã Trung Hoà, chợ Gạo, tiền Giang (củ) Mỗi nền đất: 10 x 23 full thổ cư Vị trí đắc địa, trong bán kính 1km có 2 chợ, trường học, uỷ ban xã, nhà dân ở đông kín. Mọi tiện ích đều rất tốt.
Bán Đất vườn, Long Hưng, Đồng Tháp. 17,56m x 26,80m = 474m, Đường Ôtô5

Bán Đất vườn, Long Hưng, Đồng Tháp. 17,56m x 26,80m = 474m, Đường Ôtô

780 triệu
474 m²  
Bán Đất Thạnh Hòa. xã Long Hưng, Tiền Giang nay là tỉnh Đồng Tháp, cách cầu Long Hưng 600m, cách đường nhựa Thạnh Hòa 200m. + Lô 4/ 17,56m x 26,80 m nở hậu nhẹ 17,73m = 474m, đất vườn chanh, Đường Ôtô, sổ hồng riêng, đât có giấy cho phép lên thổ cư
Chính chủ cần bán đất đường nguyễn văn hiển giá rẻ2

Chính chủ cần bán đất đường nguyễn văn hiển giá rẻ

1,35 tỷ
200 m²  
_ Chính chủ cần bán đất đường nguyễn văn hiển( gần cầu long hải yến) _ hẻm vf3 chạy thoải mái,gần mọi tiện ích chợ trường bệnh viện _ ngang 5x40 , có 100m thổ cư ( chưa san lấp) _ giá 1 ty350 không thương lượng _ lh A Dũng sdt : 090*******
Hôm nay
300mv Đất Ở Tại Đô Thị + 180mv Vườn Cách QL 50 chỉ 150m Cần Bán Gấp .8

300mv Đất Ở Tại Đô Thị + 180mv Vườn Cách QL 50 chỉ 150m Cần Bán Gấp .

1,6 tỷ
480 m²  
❤️❤️❤️ Hoa Hồng CTV nhận đủ . 💥 Siêu Phẩm cực đẹp 480mv đất vườn có sẵn 300mv Đất Ở Tại Đô Thị mặt Tiền đường Bê Tông 6m 2 xe hơi tránh nhau thoải mái . Nhà cửa đông nghẹt , điện nước đầy đủ . Cách Quốc Lộ 50 chỉ 150m 1/ , Trạm Thu Phí Phú Mỹ chỉ
🌿 220TR/LÔ – THỔ CƯ GIÁ ĐẸP  Tân Phú, Tân Phú Đông, Tiền Giang7

🌿 220TR/LÔ – THỔ CƯ GIÁ ĐẸP Tân Phú, Tân Phú Đông, Tiền Giang

220 triệu
134 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🌿 220TR/LÔ – THỔ CƯ GIÁ ĐẸP Tân Phú, Tân Phú Đông, Tiền Giang ▫️134m² (6mx18m) – 100m² thổ cư Nở hậu 8,5m thế đất quá đẹp cho 1 vị trí đất vừa đẹp giá vừa mềm Đất cách SG chỉ 70km chạy đường tầm 2h hơn xíu là tới. Phù
Đất Phường Mỹ Phong, Đường ô tô, giá 650tr/160m2 có thổ cư2

Đất Phường Mỹ Phong, Đường ô tô, giá 650tr/160m2 có thổ cư

650 triệu
160 m²  
🔥 SIÊU HOT – CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP GẦN TRUNG TÂM TP. MỸ THO – GIÁ CHỈ 6XX TRIỆU!! 🔥 📍 Vị trí cực kỳ tiềm năng: ✅ Cách đường 879B chỉ 200m – ô tô tới tận đất ✅ Gần Trường THPT Lê Văn Nghề, Chợ Mỹ Phong ✅ Chỉ 9 phút di chuyển đến Quảng Trường
Hôm nay
Bán Đất Thạnh Hòa, Long Hưng, Đồng Tháp. 9,10mx27m= 248m, Đường ôtô 5

Bán Đất Thạnh Hòa, Long Hưng, Đồng Tháp. 9,10mx27m= 248m, Đường ôtô

600 triệu
248 m²  
Bán Đất Thạnh Hòa, Long Hưng, Tiền Giang nay là tỉnh Đồng Tháp, cách cầu Long Hưng 600m, cách đường nhựa Thạnh Hòa 200m. + Nền 1/ Ngang 4,55m x Dài 27,12m nở hậu nhẹ = 124m. đất full thổ cư, Đường Ôtô, sổ hồng riêng, giá: 280 Triệu . + Nền 2/
BÁN ĐẤT PHƯỜNG BÌNH PHÚ CAI LẬY3

BÁN ĐẤT PHƯỜNG BÌNH PHÚ CAI LẬY

260 triệu
135 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🔥🔥 siêu rẽ Chỉ 260tr có ngay nền đất thổ BÁN 2 NỀN PHƯỜNG BÌNH PHÚ CAI LẬY ,cách huyện lộ 65 chỉ 70m ,gần trường phan việt thống ,cách chợ bình phú 5p ,view sông 🥰DT 5x27 có 80m2 thổ 💵Giá 260tr bao sổ
Đất rộng ngay trung tâm p10 sát bên D7 sẵn thổ chỉ về xây cất5

Đất rộng ngay trung tâm p10 sát bên D7 sẵn thổ chỉ về xây cất

1,6 tỷ
300 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: Bán 300m2 đất p10 hẻm xe ba gác, trươc nhà là đường 3m Cách Đoàn Thị Nghiệp ( đường d7 ) 250m Khu vực dân cư tương đối đông đút Đất sạch không mồ mã 🌟Diện tích: ngang 12 dai 25 có 100m2 thổ cư ( chưa định vị) 300m2
Hôm nay
em Tân chính chủ cần bán đất thổ cư7

em Tân chính chủ cần bán đất thổ cư

250 triệu
331,2 m²  
em Tân chính chủ cần bán gấp 331,2 m vuông đất có 100 m vuông TC đất cao ráo sạch sẽ không mồ mã điện nước phía trước đất đã có xung quanh nhà dân đông ấp long An xã qươn long chợ gạo củ này là Tân thuận bình đồng tháp giá 250 triệu chốt không qua
BÁN ĐẤT 406,2M2 GCĐ TIỀN GIANG  GẦN UBND XÃ TĂNG HOÀ SHR HXH SÁT MT  8

BÁN ĐẤT 406,2M2 GCĐ TIỀN GIANG GẦN UBND XÃ TĂNG HOÀ SHR HXH SÁT MT

650 triệu
406,2 m²  
🎋- Dc: đường ĐT. 862 , ấp Giồng Đình, xã Tăng Hòa, GCĐ, Đồng Tháp (Tiền Giang cũ) 🍊🍊- Dt: 8,15 x 50,71m . Dt đất: 406,2m2. Bao gồm: 100m2- đất thổ cư, 306,2m2- đất trồng cây lâu năm 🍒🍒- Pháp lý: sổ Hồng riêng , sổ sẵn công chứng liền ✅✅-
ĐẤT GỐC 3 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP CHỈ TỪ 800TR4

ĐẤT GỐC 3 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP CHỈ TỪ 800TR

800 triệu
170 m²  
Đón đầu tiềm năng TRUNG AN với nền cực đẹp, không gian xanh 📐 Diện tích đa dạng: |10x34m| |8.3x 35m| |5x34m| 📍 Một đường thẳng Đoàn Thị Nghiệp 100m, thuận tiện kết nối trung tâm. 🚗 Đường ô tô vào tận đất. 🌉 Gần khu tái định cư Rạch Miễu 2
Hôm nay
Bán đất thổ cư mặt tiền đuờng Nguyễn Công Bình3

Bán đất thổ cư mặt tiền đuờng Nguyễn Công Bình

Thỏa thuận
460 m²  
Bán 460 m2 đất thổ cư mặt tiền đuờng Nguyễn Công Bình (Tp Mỹ Tho cũ) Vị trí giao thông thuận tiện từ trung tâm Mỹ Tho đi Bến Tre, Tp.HCM Thích hợp xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, khách sạn, phòng khám đa khoa, văn phòng công ty. Diện tích :
Hôm nay
HÀNG HIẾM MẶT TIỀN NGUYỄN MINH ĐƯỜNG,KHUÔN ĐẤT VÀNG FULL THỔ NGANG 10M
Tin hết hạn
4

HÀNG HIẾM MẶT TIỀN NGUYỄN MINH ĐƯỜNG,KHUÔN ĐẤT VÀNG FULL THỔ NGANG 10M

13,5 tỷ
240 m²  
Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đắc địa đường Nguyễn Minh Đường, phường Đạo Thạnh. Vị trí huyết mạch, dân cư sầm uất, hạ tầng hoàn thiện – Cực kỳ thích hợp làm showroom, văn phòng công ty, nhà hàng, clinic/spa hoặc biệt thự phố sang trọng. 📌
Đất nền 100% thổ cư mặt tiền nhựa 7m giá chỉ 7 đồng
Tin hết hạn
5

Đất nền 100% thổ cư mặt tiền nhựa 7m giá chỉ 7 đồng

739 triệu
95 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: - Đất nền KCN Tân Hương cách QL1A 2km mặt tiền đường nhựa 7m - Giá 739tr diện tích 95m2 ngang 5x19 - Sổ sẵn full thổ cư sang tên công chứng trong ngày - Cách trường học chỉ với 300m - Cách chợ tái định cư Tân Hương chỉ
Chủ ngộp bán giảm giá shock nền 518m² mặt tiền đường tỉnh 879B Mỹ Tho
Tin hết hạn
9

Chủ ngộp bán giảm giá shock nền 518m² mặt tiền đường tỉnh 879B Mỹ Tho

4,5 tỷ
519 m²  
🏠Chủ đang cần tiền gấp nên bán giảm giá shock nền 519m² mặt tiền đường tỉnh 879B gần trường học Lê Văn Nghề,chợ Mỹ Phong, chợ Gò Cát, gần trung tâm Mỹ Tho 📍 Vị trí : ấp Mỹ Phú xã Mỹ Phong TP Mỹ Tho tỉnh Tiền Giang cũ ( khu phố Mỹ Phú phường Mỹ
23/08/2026

Bán đất thổ cư Tiền Giang Giá tốt nhất T8/2026

Tiền Giang, với vị thế cửa ngõ Đồng bằng sông Cửu Long và chỉ cách TP.HCM một giờ di chuyển, đang trở thành miếng mồi béo bở mới cho các nhà đầu tư bất động sản. Thị trường bán đất thổ cư tại đây đang phát triển sôi động nhờ hạ tầng ngày càng hoàn thiện và nhu cầu an cư tăng cao. Các lô đất có vị trí đẹp tại Mỹ Tho, Châu Thành, Cai Lậy… được rao bán với giá hợp lý, pháp lý rõ ràng, phù hợp để xây dựng nhà ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.

1. Giá bán đất thổ cư Tiền Giang cập nhật mới nhất T8/2026

Hiện nay, giá bán đất thổ cư tại Tiền Giang có sự chênh lệch khá lớn, dao động từ vài triệu đến vài chục triệu đồng mỗi mét vuông. Mức giá này phụ thuộc trực tiếp vào các yếu tố then chốt như: vị trí (trung tâm thành phố, thị xã hay huyện), mặt tiền đường lớn hay trong hẻm, tình trạng pháp lý (đã có sổ hồng riêng hay chưa) và các tiện ích xung quanh.

Để giúp bạn có cái nhìn tổng quan, dưới đây là bảng giá tham khảo tại một số khu vực trọng điểm.

Bảng giá tham khảo đất thổ cư Tiền Giang:

Khu vực

Mức giá tham khảo (VNĐ/m²)

Đặc điểm

TP. Mỹ Tho (Trung tâm)

25 - 60 triệu+

Vị trí vàng, kinh doanh sầm uất, tiện ích đầy đủ.

TP. Mỹ Tho (Vùng ven)

10 - 25 triệu

Gần trung tâm, hạ tầng phát triển, không gian thoáng đãng.

TX. Gò Công, TX. Cai Lậy

5 - 15 triệu

Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao.

Các huyện (Cái Bè, Châu Thành...)

2 - 8 triệu

Giá tốt, phù hợp mua đầu tư dài hạn hoặc làm nhà vườn.

Lưu ý quan trọng: Mức giá trên chỉ mang tính chất tham khảo. Để cập nhật giá mới và chính xác nhất, bạn nên truy cập các nền tảng uy tín như Muaban.net, nơi có hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi ngày.

Xem thêm các tin đăng bán đất tại Tiền Giang tại đây:

2. Thị trường bán đất thổ cư Tiền Giang hiện nay

Không phải ngẫu nhiên mà Tiền Giang lại trở thành điểm sáng trên bản đồ bất động sản phía Nam. Sự trỗi dậy này đến từ sự cộng hưởng của nhiều yếu tố, tạo nên một lực hút mạnh mẽ đối với dòng tiền đầu tư.

Đầu tiên, phải kể đến đòn bẩy hạ tầng giao thông. Tuyến cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận và sắp tới là Mỹ Thuận - Cần Thơ đã rút ngắn đáng kể thời gian di chuyển từ Tiền Giang đến TP.HCM và các tỉnh lân cận. Điều này không chỉ thúc đẩy kinh tế, giao thương mà còn trực tiếp làm gia tăng giá trị bất động sản. Bên cạnh đó, các khu công nghiệp lớn như Tân Phước, Long Giang liên tục mở rộng, thu hút hàng chục ngàn lao động và chuyên gia, kéo theo nhu cầu khổng lồ về nhà ở và đất đai.

Thứ hai, so với các thị trường đã bão hòa như Bình Dương, Đồng Nai, mặt bằng giá đất tại Tiền Giang vẫn còn rất hấp dẫn. Đây chính là yếu tố thu hút các nhà đầu tư có tầm nhìn, những người đang tìm kiếm cơ hội ở các thị trường mới nổi với biên độ lợi nhuận cao. Xu hướng "bỏ phố về vườn" sau đại dịch cũng góp phần làm cho thị trường bán nhà đất Tiền Giang thêm phần sôi động, đặc biệt là các lô đất có diện tích lớn, không gian trong lành, phù hợp để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng.

3. 5 Lưu ý quan trọng khi chọn mua đất thổ cư Tiền Giang

Để hành trình an cư hay đầu tư được thuận lợi và an toàn, việc trang bị kiến thức là vô cùng quan trọng. Dưới đây là những lưu ý bạn không thể bỏ qua khi quyết định "xuống tiền":

  • Kiểm tra pháp lý kỹ lưỡng: Đây là yếu tố quan trọng nhất. Hãy yêu cầu xem sổ hồng/sổ đỏ gốc, kiểm tra thông tin quy hoạch tại văn phòng đăng ký đất đai địa phương để chắc chắn lô đất không nằm trong diện giải tỏa, tranh chấp.

  • Vị trí, vị trí và vị trí: Một lô đất có vị trí tốt (gần chợ, trường học, bệnh viện, mặt tiền đường lớn) không chỉ thuận tiện cho sinh hoạt mà còn có tính thanh khoản và tiềm năng tăng giá cao hơn trong tương lai.

  • Môi trường sống xung quanh: Hãy dành thời gian khảo sát thực tế khu vực, tìm hiểu về an ninh, tình trạng ngập úng vào mùa mưa và cộng đồng dân cư. Một môi trường sống tốt sẽ đảm bảo chất lượng cuộc sống cho gia đình bạn.

  • Xem xét tiềm năng phát triển: Lô đất có gần các dự án hạ tầng sắp triển khai, khu công nghiệp hay khu đô thị mới không? Đây là những yếu tố sẽ thúc đẩy giá trị bất động sản của bạn tăng vọt trong tương lai.

  • Tham khảo giá từ nhiều nguồn: Đừng vội quyết định khi chỉ xem một vài tin đăng. Hãy so sánh giá trên các nền tảng lớn như Muaban.net để nắm được mặt bằng chung, tránh mua phải giá quá cao. Việc tìm hiểu kỹ lưỡng sẽ giúp bạn tự tin hơn khi tham gia vào thị trường bán bất động sản Tiền Giang đầy tiềm năng.

Với những lợi thế vượt trội về vị trí, hạ tầng và tiềm năng tăng giá, Tiền Giang xứng đáng là điểm đến lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Việc sở hữu một lô đất tại đây không chỉ là một tài sản giá trị mà còn là một khoản đầu tư thông minh cho tương lai. Nếu bạn đang tìm kiếm cơ hội với thị trường bán đất thổ cư Tiền Giang, đừng chần chừ nữa.

Với mức giá hợp lý, thủ tục minh bạch và tiềm năng phát triển bền vững, đất thổ cư tại Tiền Giang là lựa chọn an toàn cho cả người mua ở thực lẫn nhà đầu tư. Hãy truy cập ngay Muaban.net để khám phá hàng ngàn tin đăng bán đất mới nhất được cập nhập mỗi ngày!

Xem thêm
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội