Mua bán bất động sản
Lọc1
Quận Ngũ Hành Sơn
Mua bán
Dự án
Đất dự án
Mức giá
Diện tích

Mua bán đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn mới nhất T10/2026

Tìm thấy 11 kết quả phù hợp
Nhận email tin mới
Sắp xếp tin theo:
Mặc định
Gấp Bán Nhanh Đất Nền Nam Hòa Xuân Hói Kiểng 33 Tây Bắc B2.92 giá rẻ
4

Gấp Bán Nhanh Đất Nền Nam Hòa Xuân Hói Kiểng 33 Tây Bắc B2.92 giá rẻ

3,5 tỷ
105 m²  
🔥 BÁN NHANH ĐẤT NAM HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 3,5 TỶ! 🔥 📍 Đường Hói Kiểng 33 – Khu B2.92, Nam Hòa Xuân, Đà Nẵng 💎 Lô đất đẹp – Khu dân cư đông đúc – Giá tốt cho khách mua ở và đầu tư! ✅ Diện tích: 105m² – đất vuông vức, dễ thiết kế xây dựng. ✅
Phường Hòa Quý,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
5 giờ trước
CC Bán nhanh đường 10m5 trần minh thiệt
4

CC Bán nhanh đường 10m5 trần minh thiệt

4,1 tỷ
100 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: Hạ giá bán nhanh đường Trần Minh Thiệt (KĐT Hòa Quý) - Quận Ngũ Hành Sơn * Diện tích: 100m² (ngang 5m x 20m). * Hướng: Tây Nam. * Hạ tầng: Đường rộng 10,5m. * Đặc điểm & Tiềm năng: Đất đường 10,5m giá chỉ bằng đường 7,5m,
Phường Hòa Quý,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
5 giờ trước
3 lô liền ,300m2/ 24 tỷ Đất đường Nguyễn Xiển, Sát biển Sơn Thủy,NHSơn
11

3 lô liền ,300m2/ 24 tỷ Đất đường Nguyễn Xiển, Sát biển Sơn Thủy,NHSơn

22,22 tỷ
300 m²  
Bán Đất đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng .Đường rộng 7,5m,lề 4,5m mỗi bên.Đây là đường đẹp nhất khu biển sơn thủy.Diện tích 15x20=300m²,Hướng:Tây.Nhìn qua khu biệt thự. .Giá:24 tỷ Với địa thế tốt gần Biển Sơn Thủy,Bệnh Viện
Phường Khuê Mỹ,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
5 giờ trước
Đất TĐC Ngũ Hành Sơn giá sụp hầm
Tin hết hạn
4

Đất TĐC Ngũ Hành Sơn giá sụp hầm

3,2 tỷ
100 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 💥 Gấp gấp ☺️ Phạm Như Hiền sạch đẹp sát nhà số 230 chủ cần tiền nên hạ giá bán nhanh chỉ 3tỷ2 có bớt ít để a/c ra sổ ạ . Em đảm bảo ko có lô rẻ thứ 2 luôn 🥰 👉 Đường 5.5 vỉa hè 3m. Hướng Đông Nam 👉 Diện tích 5 x 20 =
Phường Hòa Hải,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
09/10/2026
Bán nhanh đất ở mặt tiền đường, gần công viên, trung tâm thương mại
Tin hết hạn
4

Bán nhanh đất ở mặt tiền đường, gần công viên, trung tâm thương mại

5,37 tỷ
140 m²  
- Pháp lí: Sổ đỏ riêng, đất ở đô thị lâu dài 100%, công chứng sang tên ngay - Diện tích đất: 7m x 20m =140m2 - Hướng Tây Nam/Đông Bắc -Gần phố cổ Hội An và bãi biển An Bàng -Đường trước nhà lộ giới 13,5m -Thích hợp xây nhà cho thuê, kinh doanh, ở…
Phường Hòa Hải,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
08/10/2026
CẶP ĐẤT BIỂN _ ĐƯỜNG 33m _ MINH MẠNG_ Ngay Bãi Tắm SƠN THUỶ _ Xây K/S
Tin hết hạn
4

CẶP ĐẤT BIỂN _ ĐƯỜNG 33m _ MINH MẠNG_ Ngay Bãi Tắm SƠN THUỶ _ Xây K/S

26 tỷ
200 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🔥 HOT HOT 🔥🔥 Chỉ 26 Tỷ 👉Chủ Cần Tiền Đi MỸ 👉 BÁN CẶP ĐẤT BIỂN _Mặt Tiền MINH MẠNG ĐƯỜNG 33m ( 2 Làn ) 200m2_ Ngay Bãi Tắm SƠN THUỶ _ NGŨ HÀNH SƠN _ Vài Bước Chân Ra Đến Biển _ Thích hợp xây Căn Hộ , Khách Sạn ,
Phường Khuê Mỹ,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
07/10/2026
Bán lô đất song song võ chí công. Thuộc tdc bình kỳ. P ngũ hành sơn
Tin hết hạn
6

Bán lô đất song song võ chí công. Thuộc tdc bình kỳ. P ngũ hành sơn

4,5 tỷ
125 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 📣📣📣 Bán lô đất song song võ chí công. Thuộc tdc bình kỳ. P ngũ hành sơn 🔹 Đường : 7m5. Lề 4m 🔹 Hướng : tây nam 🔹 Diện tích : 125m2. 🔹 Lô đất đẹp , khu dân cư mới , gần Cầu Khuê Đông ,song song Võ Chí Công… rất
Phường Hòa Quý,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
03/10/2026
Bán đất Nam Hòa Xuân B2.141 đường Bờ Quan 17 đường 7,5m, giá 4,5 tỷ
Tin hết hạn
4

Bán đất Nam Hòa Xuân B2.141 đường Bờ Quan 17 đường 7,5m, giá 4,5 tỷ

4,5 tỷ
100 m²  
BÁN ĐẤT NAM HÒA XUÂN ĐƯỜNG BỜ QUAN 17 Cần bán lô đất B2.141 đường Bờ Quan 17, KĐT Nam Hòa Xuân, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Diện tích: 100m² Hướng: Tây Bắc Đường: 7,5m Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, thuận tiện xây ở hoặc đầu tư Pháp lý sổ đỏ rõ ràng
Phường Hòa Quý,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
02/10/2026
💯Siêu Rẻ 💯 Lô KHUÊ BẮC 3_ Ngay Minh Mạng_Đông Nam _Gần Biển
Tin hết hạn
6

💯Siêu Rẻ 💯 Lô KHUÊ BẮC 3_ Ngay Minh Mạng_Đông Nam _Gần Biển

4,55 tỷ
85 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 💥Siêu Rẻ 👉 Chỉ 4,55 tỷ 👉 Nhanh quý khách ơi...cơ hội mua lô đất đẹp Giá rẻ .. Ở Gần Biển.. Gần Sông… Gần TT 😊 … Đầu tư xây ở , Cho Thuê , Căn Hộ.. ..Bán lô đất mặt tiền đường 5,5 KHUÊ BẮC 3… KHUÊ MỸ …SAU LƯNG TRUNG
Phường Khuê Mỹ,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
25/09/2026
157m2/15 tỷ.Đất 2 M tiền, đường Nguyễn Xiển  và Thủy Sơn 2.Sát bãi tắm
Tin hết hạn
3

157m2/15 tỷ.Đất 2 M tiền, đường Nguyễn Xiển và Thủy Sơn 2.Sát bãi tắm

15 tỷ
157 m²  
Bán lô đất 2 mặt tiền ngã 3 đường Thủy Sơn 2 và Nguyễn xiển .sát bãi tắm Sơn Thủy.TP. Đà Nẵng. Diện tích: 157m² ngang 8m dài 20.5m. Đường rộng 7,5m, lề mỗi bên 4,5m. Vị trí đất rất đẹp, cạnh bãi tắm Sơn Thủy, tiện cho việc kinh doanh khách sạn,
Phường Khuê Mỹ,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
22/09/2026
157m2/15 tỷ.Đất 2 M tiền, đường Nguyễn Xiển  và Thủy Sơn 2.Sát bãi tắm
Tin hết hạn
2

157m2/15 tỷ.Đất 2 M tiền, đường Nguyễn Xiển và Thủy Sơn 2.Sát bãi tắm

15 tỷ
157 m²  
Bán lô đất 2 mặt tiền ngã 3 đường Thủy Sơn 2 và Nguyễn xiển .sát bãi tắm Sơn Thủy.TP. Đà Nẵng. Diện tích: 157m² ngang 8m dài 20.5m. Đường rộng 7,5m, lề mỗi bên 4,5m. Vị trí đất rất đẹp, cạnh bãi tắm Sơn Thủy, tiện cho việc kinh doanh khách sạn,
Phường Khuê Mỹ,Quận Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng
22/09/2026

Giá Đất Dự Án Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng Mới Nhất T10/2026 – Mua Ngay Đón Sóng Hạ Tầng

Trong bối cảnh thị trường bất động sản Đà Nẵng đang ấm dần lên, nhu cầu tìm kiếm cơ hội đầu tư an toàn và sinh lời bền vững ngày càng tăng cao. Nổi bật lên như một "viên kim cương" sáng giá, thị trường bán đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn đang thu hút sự quan tâm đặc biệt của giới đầu tư nhờ sở hữu vị trí chiến lược, hạ tầng quy hoạch đồng bộ và tiềm năng tăng giá vượt trội. Đây chính là thời điểm vàng để sở hữu một tài sản giá trị tại khu vực đáng sống bậc nhất thành phố. Dù là đất dự án hay bán đất thổ cư Ngũ Hành Sơn, khu vực này đều sở hữu tiềm năng tăng giá và phù hợp với nhiều mục đích đầu tư lẫn an cư.

1. Giá bán đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn cập nhật T10/2026

Hiện nay, giá bán đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn có sự chênh lệch khá lớn, dao động chủ yếu trong khoảng từ 35 - 90 triệu đồng/m², tùy thuộc vào nhiều yếu tố then chốt. Các yếu tố ảnh hưởng trực tiếp đến giá bao gồm: vị trí của dự án (càng gần biển, gần các trục đường lớn như Võ Nguyên Giáp, Trần Đại Nghĩa thì giá càng cao), uy tín của chủ đầu tư, tiến độ hạ tầng và đặc biệt là tình trạng pháp lý của lô đất.

Để nhà đầu tư có cái nhìn tổng quan, dưới đây là bảng giá tham khảo theo từng khu vực nổi bật:

Khu vực dự án

Đặc điểm

Mức giá tham khảo (VNĐ/m²)

Ven biển (Võ Nguyên Giáp, Trường Sa)

Vị trí kim cương, sát biển, gần resort 5 sao.

70.000.000 - 90.000.000+

Ven sông Cổ Cò

Quy hoạch đẹp, không gian thoáng đãng, tiềm năng du lịch.

45.000.000 - 65.000.000

Khu đô thị FPT City và lân cận

Hạ tầng hiện đại, cộng đồng văn minh, tiện ích đầy đủ.

40.000.000 - 55.000.000

Các khu tái định cư

Giá mềm hơn, phù hợp để an cư, pháp lý rõ ràng.

35.000.000 - 45.000.000

**Lưu ý: Mức giá trên chỉ mang tính chất tham khảo. Giá bán thực tế có thể thay đổi tùy thuộc vào thời điểm giao dịch, vị trí lô đất (lô góc, lô thường), hướng và các yếu tố thị trường khác. Để cập nhật giá mới nhất và tìm kiếm các sản phẩm phù hợp, bạn nên tham khảo các nền tảng bất động sản uy tín như Muaban.net.

2. Sức nóng của thị trường mua bán đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn

Thị trường bất động sản Ngũ Hành Sơn đang cho thấy những tín hiệu phục hồi và tăng trưởng mạnh mẽ, được thúc đẩy bởi nhiều yếu tố cộng hưởng. Đầu tiên, sự trở lại ngoạn mục của ngành du lịch Đà Nẵng đã tạo ra một "cú hích" cực lớn. Nhu cầu về các sản phẩm lưu trú, nghỉ dưỡng, và dịch vụ ven biển tăng cao, khiến các lô đất dự án có vị trí đẹp, phù hợp để xây dựng khách sạn, homestay, nhà hàng trở nên đắt giá hơn bao giờ hết. Các dự án hạ tầng giao thông trọng điểm, đặc biệt là dự án khơi thông sông Cổ Cò, đang biến nơi đây thành một "Venice của Đà Nẵng", hứa hẹn tiềm năng tăng giá đột phá trong tương lai gần.

Bên cạnh đó, sự hình thành và phát triển của các khu đô thị kiểu mẫu như FPT City, các khu đô thị ven sông đã tạo ra một cộng đồng dân cư tri thức cao, gồm các chuyên gia, kỹ sư, giảng viên. Điều này không chỉ làm tăng nhu cầu an cư mà còn nâng cao mặt bằng dân trí và chất lượng sống cho toàn khu vực. Việc tìm kiếm các tin bán đất Quận Ngũ Hành Sơn giá tốt để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư cho thuê đang trở thành một xu hướng tất yếu. Sự kết hợp giữa tiềm năng du lịch và nhu cầu ở thực đã tạo ra một nền tảng vững chắc cho sự tăng trưởng bền vững của thị trường.

3. Những lưu ý khi chọn mua đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn

Đầu tư vào đất nền dự án là một cơ hội lớn nhưng cũng đi kèm những rủi ro nhất định. Để biến cơ hội thành lợi nhuận thực tế và đảm bảo an toàn cho dòng vốn của mình, nhà đầu tư cần trang bị những kiến thức sau:

  • Kiểm tra pháp lý kỹ lưỡng: Đây là yếu tố sống còn. Hãy yêu cầu xem bản gốc Quyết định phê duyệt quy hoạch chi tiết 1/500 của dự án và Sổ đỏ (Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất) của lô đất. Đảm bảo đất không nằm trong diện tranh chấp hay quy hoạch khác.
  • Thẩm định uy tín chủ đầu tư: Một chủ đầu tư uy tín sẽ đảm bảo về tiến độ hạ tầng (điện, nước, đường sá, công viên) và thời gian ra sổ cho khách hàng. Hãy tìm hiểu về các dự án họ đã triển khai trước đó.
  • Đánh giá vị trí và tiềm năng kết nối: Đừng chỉ nhìn vào lô đất, hãy nhìn vào bản đồ quy hoạch tổng thể. Lô đất có gần các trục đường chính, gần biển, gần sông, gần các tiện ích công cộng (trường học, chợ, bệnh viện) không?
  • Khảo sát thực địa và giá cả: Đừng bao giờ mua đất qua hình ảnh. Hãy đến tận nơi để xem xét hạ tầng thực tế, môi trường xung quanh và tham khảo giá các lô đất tương tự trong khu vực để tránh bị mua "hớ".

Để tiếp cận các nguồn tin bán đất dự án Quận Ngũ Hành Sơn chính chủ, đã được xác thực và có giá cả minh bạch, bạn nên tìm đến các nền tảng bất động sản lớn. Muaban.net là một kênh thông tin hiệu quả, giúp bạn so sánh, sàng lọc và kết nối trực tiếp với người bán một cách an toàn.

Lời kết:

Với vị trí đắc địa, hạ tầng ngày càng hoàn thiện và tiềm năng sinh lời hấp dẫn, việc đầu tư vào bán đất dự án Đà Nẵng ở thời điểm hiện tại là một quyết định thông minh và sáng suốt. Đây không chỉ là một tài sản tích lũy an toàn mà còn là một cơ hội để đón đầu làn sóng phát triển mạnh mẽ của Đà Nẵng trong tương lai. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một phần của "miền đất hứa" này! Truy cập ngay Muaban.net để khám phá hàng ngàn tin đăng và tìm cho mình lô đất dự án ưng ý nhất ngay hôm nay.

Xem thêm
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội