Mua bán bất động sản
Lọc1
Phường 4
Cho thuê
Dự án
Nhà
Mức giá
Diện tích
Tìm trọ gần trường

Cho thuê nhà Phường 4, Quận 8 giá rẻ mới nhất 2026

Tìm thấy 22 kết quả phù hợp
Nhận email tin mới
Sắp xếp tin theo:
Mặc định
chính chủ cho thuê nhà nguyên căn quận 8-2 phòng ngũ .LH ***
3

chính chủ cho thuê nhà nguyên căn quận 8-2 phòng ngũ .LH ***

6,8 triệu/tháng
30 m² · 2 PN · 1 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: Dự án: Thông tin chi tiết: Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn sạch đẹp,gần chợ ,trường,Uỷ Ban!5 phút đi bộ đến chợ tiện cho gia đình,sinh viên. Di chuyển ra trung tâm cách 15 phút. Nhà 1 trệt ,1 lầu ban công.Sẵn 1 máy
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
6 giờ trước
💎Nhà thuê 3 tầng Mặt tiền đường số, P4, gần chợ Phạm Thế Hiển, 4phòng
5

💎Nhà thuê 3 tầng Mặt tiền đường số, P4, gần chợ Phạm Thế Hiển, 4phòng

16 triệu/tháng
60 m² · 4 PN · 3 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ – P4, Q8 📍 Vị trí: GẦN chợ Phạm Thế Hiển, khu kinh doanh sầm uất 📐 Diện tích: 3.6 × 17m 🏡 Kết cấu: trệt, 2 lầu. 4 phòng ngủ , 3 WC ❄️ Trang bị sẵn 4 máy lạnh, 3 máy nước nóng lạnh. ✅
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
6 giờ trước
nhà cho thuê đường Tám Danh F4 Q8
7

nhà cho thuê đường Tám Danh F4 Q8

11,5 triệu/tháng
40 m² · 2 PN · 2 WC  
11TR5 - CHO THUÊ NHÀ ĐƯỜNG TÁM DANH PHƯỜNG 4 QUẬN 8 - GẦN NHÀ THỜ NAM HẢI 📍141/77 Tám Danh, P.4, Quận 8, Giao Tạ Quang Bửu, Phạm Hùng, gần chợ Phạm Thế Hiển, ĐH Công Nghệ Sài Gòn… - Diện tích 4.5m x 10m, hẻm 2.5m cách 20m ra hẻm ô tô - 1 trệt 1 lầu
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
6 giờ trước
🏠 Nhà Mặt Tiền đường nội bộ xe tải 🚛🚛 ( p4Q8 cũ) phường Chánh Hưng mới
6

🏠 Nhà Mặt Tiền đường nội bộ xe tải 🚛🚛 ( p4Q8 cũ) phường Chánh Hưng mới

16 triệu/tháng
59,5 m² · 4 PN · 3 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🏠 Nhà Mặt Tiền đường nội bộ xe tải 🚛🚛 ( p4Q8 cũ) phường Chánh Hưng mới 👉 Thuận tiện kinh doanh online , spa , tóc , Nails , văn phòng công ty 👉Gần sát chợ Phạm Thế Hiển nhà thờ Nam Hải siêu thị Aeon chỉ vài phút
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
6 giờ trước
( 17tr)Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Sau Lưng Chợ Phạm Thế Hiển P4Q89

( 17tr)Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Sau Lưng Chợ Phạm Thế Hiển P4Q8

17 triệu/tháng
40 m² · 3 PN · 3 WC  
( 17tr)Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Sau Lưng Chợ Phạm Thế Hiển P4Q8 Dt 4m x 10m.. 1 trệt, 2 lầu,ST. 3Pn-3WC Phù hợp làm vp cty spa,vv… Giá cho thuê 17tr/tháng 091*******
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
6 giờ trước
Nhà cho thuê Phường 4 Q8 chỉ 7tr5

Nhà cho thuê Phường 4 Q8 chỉ 7tr

7 triệu/tháng
40 m² · 2 PN · 2 WC  
Cho thuê nhà nguyên căn phường 4 Quận 8 DT : 4x10m kết cấu : 1 trệt 1 lầu 2 phòng 2 wc Nhà nằm gần chợ phạm thế hiển , gần trường học 1-2 gần cầu Chánh Hưng , chỉ vài phút qua trung tâm Giá thuê : 7tr/tháng Cọc 1 tháng Xem nhà alo : ***
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
6 giờ trước
🏠 Nhà cho thuê Hẻm  C phạm Hùng  , Hẻm 🚘🚘🚘 👉 Gần Nhà thờ Nam Hải  cầu
Tin hết hạn
6

🏠 Nhà cho thuê Hẻm C phạm Hùng , Hẻm 🚘🚘🚘 👉 Gần Nhà thờ Nam Hải cầu

12 triệu/tháng
60 m² · 3 PN · 2 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🏠 Nhà cho thuê Hẻm C phạm Hùng , Hẻm 🚘🚘🚘 Cách mặt tiền phạm hùng 50 m 👉 Gần Nhà thờ Nam Hải cầu Chánh Hưng siêu thị Aeon cao lổ chỉ vài phút 👉 Thuận tiện kinh doanh online, 👉 thuận tiện các Quận 1. 3,5,7,10
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
19/10/2026
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Tạ Quang Bửu Ngay TTTM PARC MALL
Tin hết hạn
8

Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Tạ Quang Bửu Ngay TTTM PARC MALL

40 triệu/tháng
80 m² · 6 PN · 7 WC  
CHO THUÊ NHÀ MTKD TẠ QUANG BỬU P4Q8 Ngay TTTM PARC MALL TẠ QUANG BỬU Giá:40tr/thang Diện Tích : 4x20m (80m2. ) 1trệt 3lầu sân thượng. 6Pn 7WC Vị Trí đẹp: cty vp, spa,lớp học…. LH: 091*******
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
17/10/2026
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN GIÁ RẺ
Tin hết hạn
3

CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN GIÁ RẺ

4 triệu/tháng
15 m² · 2 PN · 2 WC  
GIÁ 4 TRIÊU KO NỘI THẤT 5 TRIEU FULL NỘI THẤT CHO THUÊ NHÀ TẠI PHẠM THẾ HIỂN P4 Q8 DT 15M2 1 LỬNG 2 LẦU CỨNG CÁP 2 WC NỘI THẤT GỒM 1 MÁY LẠNH .1 TỦ LANH..1 MÁY GIẶT 1 TIVI 42 IN ĐN CHÍNH THỨC ƯU TIÊN GIA ĐÌNH - SINH VIÊN NỮ
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
16/10/2026
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN NHỎ ĐỦ CÔNG NĂNG CHO GIA ĐÌNH ĐÔNG NGƯỜI
Tin hết hạn
3

CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN NHỎ ĐỦ CÔNG NĂNG CHO GIA ĐÌNH ĐÔNG NGƯỜI

4 triệu/tháng
15 m² · 2 PN · 2 WC  
KO QUA MÔI GIỚI 4 TRIÊU KO NỘI THẤT 5 TRIÊU FULL NỘI THẤT( 1 MÁY LẠNH- 1 TỦ LANH- 1 MÁY GIẶT - 1 TIVI 42IN) CHO THUÊ NHÀ TẠI PHẠM THẾ HIỂN P4 Q8 DT 15M2 1 LỬNG 2 LẦU 2 WC NỘI THẤT GỒM 1 MÁY LẠNH .1 TỦ LANH..1 MÁY GIẶT 1 TIVI 42 IN ĐN CHÍNH THỨC
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
12/10/2026
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN GIÁ RẺ
Tin hết hạn
3

CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN GIÁ RẺ

4 triệu/tháng
15 m² · 2 PN · 2 WC  
** GIÁ 4 TRIÊU KO NỘI THẤT *** GIÁ 5 TRIỆU ( FULL NỘI THẤT)CỌC 2 THÁNG CHO THUÊ NHÀ TẠI PHẠM THẾ HIỂN P4 Q8 DT 15M2 1 LỬNG 2 LẦU 2 WC NỘI THẤT GỒM 1 MÁY LẠNH .1 TỦ LANH..1 MÁY GIẶT 1 TIVI 42 IN ĐN CHÍNH THỨC ƯU TIÊN GIA ĐÌNH - SINH VIÊN NỮ
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
08/10/2026
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Mặt Tiền Khu Cao Lỗ
Tin hết hạn
8

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Mặt Tiền Khu Cao Lỗ

26 triệu/tháng
80 m² · 4 PN · 5 WC  
Nhà mặt tiền khu Cao Lỗ, đường trước nhà 35m, có vỉa hè 3m ôtô đậu thoải mái. Nhà mới 4 tầng có ban công sân thượng đầy đủ. Khu vip phường 4. quận 8,kế bên siêu thị Aeon , trường đại học Tự Nhiên, phù hợp mở văn phòng công ty, trường học Anh Ngữ
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
01/10/2026
Mặt Tiền Kinh Doanh 15tr/ 3;8x17m Đặng Tuu
Tin hết hạn
7

Mặt Tiền Kinh Doanh 15tr/ 3;8x17m Đặng Tuu

1,5 triệu/tháng
64 m² · 2 PN · 2 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: Cho thuê nhà Mặt Tiền Đường Đặng Thúc Liêng P4 Q8 DT : 3,8m x 17m Nhà 1 Trệt 1 Lửng 2 Phòng ngủ 2 Tolet Vị trí thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề, Khu vực đông đúc,... Giá 15tr / tháng
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
01/10/2026
Cho thuê biệt thự góc 12x20m, 5 tầng, sát MT đường Tạ Quang Bửu, Q.8
Tin hết hạn
5

Cho thuê biệt thự góc 12x20m, 5 tầng, sát MT đường Tạ Quang Bửu, Q.8

60 triệu/tháng
227 m² · 6 PN · 6 WC  
Cho thuê biệt thự KDC Đồng Diều Phường 4 Quận 8. Căn góc 2 mặt tiền, vị trí đẹp, gần TTTM Parc Mall – Diện tích đất: 227m2 (12m x 20m); Diện tích sử dụng: 320.4 m2 – Hiện trạng: nhà có 1 hầm, 1 trệt, lửng, 2 lầu với 6 phòng ngủ, 6 toilet – Pháp lý:
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
01/10/2026
Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền C3 Phạm Hùng, Q.8 (chính chủ)
Tin hết hạn
8

Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền C3 Phạm Hùng, Q.8 (chính chủ)

9 triệu/tháng
70 m² · 3 PN  
- DT: 4m x 16m - Gác lửng 16m² - 1 WC - Sân sau thoáng mát, có khu vực giặt phơi - Nhà sạch sẽ, cao ráo 📍 Vị trí đẹp, cách ngã tư Nguyễn Tri Phương - Trần Hưng Đạo đúng 2km, thuận tiện đi các quận 1, 3, 5, 7, 10. ✅ Phù hợp ở gia đình hoặc kinh
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
01/10/2026
Cho thuê nhà nguyên căn đối diện Chợ Phạm Thế Hiển Q8
Tin hết hạn
12

Cho thuê nhà nguyên căn đối diện Chợ Phạm Thế Hiển Q8

9 triệu/tháng
68 m² · 2 PN · 1 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: Pass nhà nguyên căn Quận 8, đối diện chợ Phạm Thế Hiển, Hẻm xe tải - 5/10 nhận nhà - Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, sẵn 3 máy lạnh, 1 WC có máy nước nóng lạnh. Ban công rộng rãi, thoáng mát có mái che - Có sẵn bếp điện đôi có
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
30/09/2026
Cho Thuê Nguyên Căn Nhà Mặt Tiền Tạ Quang Bửu Kế Bên Siêu Thị Aeon. Q8
Tin hết hạn
5

Cho Thuê Nguyên Căn Nhà Mặt Tiền Tạ Quang Bửu Kế Bên Siêu Thị Aeon. Q8

40 triệu/tháng
80 m² · 6 PN · 7 WC  
🏕 Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Tạ Quang Bửu - Cao Lỗ. ■ Diện Tích : 4m *20m , Kết cấu:1 trệt 4 lầu ,Có 6 phòng ngủ 7 nhà vs. Bonus thêm 4 máy lạnh. ■ Vị trí đẹp. Phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề. SPA Cao Cấp, Nha khoa, Hiệu thuốc, Shop, văn phòng
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
29/09/2026
👉Cho thuê  nhà  nguyên căn  phạm  hùng  khu  vực  c kế  Q8
Tin hết hạn
5

👉Cho thuê nhà nguyên căn phạm hùng khu vực c kế Q8

6 triệu/tháng
24 m² · 2 PN · 1 WC  
👉Cho thuê nhà nguyên căn phạm hùng khu vực c kế Q8 Gần siêu thị Stra, hồ bơi, ngân hàng Cách xe tải vài bước chân , xe hơi tới nhà Kết cấu 3 ,2 m x 7,5 m trệt lầu 2 Phòng 1 wc Giá 6 triệu tháng Hết tháng nhận nhà
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
29/09/2026
🏠Nhà cho thuê Mặt tiền đường xe tải 🚘🚘( p4Q8 củ) phường Chánh Hưng mới
Tin hết hạn
4

🏠Nhà cho thuê Mặt tiền đường xe tải 🚘🚘( p4Q8 củ) phường Chánh Hưng mới

16 triệu/tháng
54 m² · 2 PN · 2 WC  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🏠Nhà cho thuê Mặt tiền đường xe tải 🚘🚘( p4Q8 củ) phường Chánh Hưng mới 👉Diện tích: 3m x 18m 1 trệt - 1 lầu , 2 phòng ngủ,2 🚾 👉Mặt tiền đường rộng , thuận tiện kinh doanh buôn bán online, spa, tóc Nails v.v
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
29/09/2026
Nhà cho thuê nguyên căn C3 Phạm hùng . Q8
Tin hết hạn
5

Nhà cho thuê nguyên căn C3 Phạm hùng . Q8

700.000 đ/tháng
24 m² · 2 PN · 2 WC  
Nhà cho thuê nguyên căn C3 Phạm hùng . Q8 gần siêu thị satra .hồ bơi hòa bình Diện tích : 3m × 8m..1 lầu.2pn.2wc Diên nươc 9 Hẽm 3m yên tỉnh Giá 7 triệu tháng Liên hê
Phường 4,Quận 8,TP.HCM
25/09/2026
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội