Mua bán bất động sản
Lọc
TP. Sa Đéc
Mua bán
Dự án
Loại bất động sản
Mức giá
Diện tích

Mua bán nhà đất TP. Sa Đéc, Đồng Tháp chính chủ T8/2026

Tìm thấy 9 kết quả phù hợp
Nhận email tin mới
Sắp xếp tin theo:
Mặc định
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,41 tỷ
264,3 m²  
Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh; Chi nhánh Đồng Tháp: Số 66, đường Huyện 95, Khu phố 8, phường Trung An, tỉnh Đồng Tháp. Tài sản đấu giá: QSDD và TSGLVĐ
Phường Tân Quy Đông,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
Hôm nay
288m2 mặt tiền Nguyễn Tất Thành, đường 24m, Sa Đéc, 29,8tr/m2
5

288m2 mặt tiền Nguyễn Tất Thành, đường 24m, Sa Đéc, 29,8tr/m2

8,6 tỷ
288 m²  
CHÍNH CHỦ BÁN 2 NỀN LIỀN KỀ MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH — P. AN HÒA, SA ĐÉC Ngang 11m mặt tiền lộ lớn, mua trọn hay mua lẻ từng nền đều được. Chính chủ bán, thương lượng thiện chí. Thông số Vị trí: mặt tiền Nguyễn Tất Thành, P. An Hòa, TP Sa Đéc,
Phường An Hòa,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
Hôm nay
Chính chủ bán 430m2 nhà và thổ cư mặt tiền Trần Phú,P1 Sa Đéc, 28tr/m2
3

Chính chủ bán 430m2 nhà và thổ cư mặt tiền Trần Phú,P1 Sa Đéc, 28tr/m2

12,04 tỷ
430 m² · 2 PN  
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ + ĐẤT 430M² MẶT TIỀN TRẦN PHÚ, TRUNG TÂM SA ĐÉC Quỹ đất lớn liền thổ ngay mặt tiền đường trung tâm Phường 1 gần như không còn. Đây là một trong số ít lô còn lại, chính chủ cần bán. Thông tin cơ bản Địa chỉ: 163A Trần Phú, Phường
Phường 1,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
Hôm nay
Bán đất nền kdc Tân Phú Đông Tp Sa Đéc cũ
Tin hết hạn
3

Bán đất nền kdc Tân Phú Đông Tp Sa Đéc cũ

920 triệu
75 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: 🏡 Chính chủ cần bán lô đất nền đẹp tại Tân Phú Đông – TP Sa Đéc cũ 🌿 📏 Diện tích: 5x15m (75m²), đất full thổ cư, cao ráo, vuông vức 🚗 Mặt tiền đường nhựa 4m + vỉa hè 2m, ô tô ra vô thoải mái 📍 Vị trí cực đẹp: Đối
Xã Tân Phú Đông,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
19/08/2026
Đất vườn nghỉ dưỡng 3 mặt tiền
Tin hết hạn
16

Đất vườn nghỉ dưỡng 3 mặt tiền

7,9 tỷ
3.770 m²  
🍀 ĐẤT ĐẸP 3 MẶT TIỀN 3.770m² (3,8 Công đất) _Giáp tỉnh lộ 848 gần bến đò Đông Giang Mặt ngang đến 68 mét _ dài 52 mét • Thông số quá đẹp: "68m x 52m= 3.770m²" Thuộc Tân Khánh Đông, Sa Đéc, Đồng Tháp. * Thích hợp làm Nhà vườn Nghĩ dưỡng _Làm kho
Xã Tân Khánh Đông,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
17/08/2026
Bán Gấp đất thổ cư gần công viên Sa Đéc
Tin hết hạn
7

Bán Gấp đất thổ cư gần công viên Sa Đéc

5,28 tỷ
545 m²  
🔥 Gia đình cần bán gấp đất thổ cư full – Giá tốt để chốt nhanh 🔥 📍 Vị trí đẹp ngay trung tâm TP. Sa Đéc ✔️ Cách đường Trần Thị Nhượng chỉ 30m ✔️ Hẻm thông rộng 3m, ô tô và xe tải ra vào thuận tiện ✔️ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đầy đủ điện
Phường An Hòa,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
15/08/2026
Bán nhà dự án Khu nhà phố Tân Quy Tây Đồng Tháp
Tin hết hạn
5

Bán nhà dự án Khu nhà phố Tân Quy Tây Đồng Tháp

2,5 tỷ
72 m² · 4 PN · 4 WC  
Khu nhà phố Tân Quy Tây-Shine Garden có tổng diện tích 3.972m2, tọa lạc tại xã Tân Quy Tây, thành phố Sa Đéc, tỉnh Đồng Tháp. Dự án gồm 49 sản phẩm nhà phố (1 trệt, 2 lầu + sân thượng), chủ đầu tư là Shine Capital & Investment Co., Ltd; đơn vị thiết
Xã Tân Quy Tây,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
04/08/2026
CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
Tin hết hạn

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH ĐÔNG NAM THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

1,49 tỷ
264,3 m²  
Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh; Chi nhánh Đồng Tháp: Số 66, đường Huyện 95, Khu phố 8, phường Trung An, tỉnh Đồng Tháp. Tài sản đấu giá: QSDD và TSGLVĐ
Phường Tân Quy Đông,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
03/08/2026
Ngân hàng thanh lý lô đất tại Làng Hoa Sa Đéc, tỉnh Đồng Tháp
Tin hết hạn
5

Ngân hàng thanh lý lô đất tại Làng Hoa Sa Đéc, tỉnh Đồng Tháp

1,49 tỷ
264,3 m²  
Dự án: Thông tin chi tiết: Ngân hàng thanh lý lô đất tại Làng Hoa Sa Đéc, tỉnh Đồng Tháp + Diện tích: 264.3m2 + Mặt tiền 10.34m, dài 21.15m + Tiếp giáp đường Thiên Hộ Dương, cách Đường tỉnh 825B chỉ 600m, cách UBND phường Sa Đéc 5km. + Giá: 1.490
Phường Tân Quy Đông,TP. Sa Đéc,Đồng Tháp
30/07/2026
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội