Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Đối tác, Cộng đồng
  3. Thông báo, nhắn tin
  4. Hà Nội
  5. Quận Đống Đa
  6. Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá
Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá

Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá

Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
MớiPhường Kim Liên, Hà Nội
Cập nhật: Hôm nay
Thông tin chi tiết
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn)-Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6(N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội.
Người có tài sản: Công ty TNHH MTV QLN và KTTS Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIBAMC). Địa chỉ: Tầng 12, Tòa nhà Coninco Tower, số 4 Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội.
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất 119, TBĐ 44 khu 7, P.Vàng Danh, TP.Uông Bí (nay là Khu phố Vàng Danh 4, P.Vàng Danh) tỉnh Quảng Ninh, theo GCN QSDĐ, QSH nhà ở và TS khác gắn liền với dất số DD 100852, do TP.UBND Uông Bí cấp ngày 18/05/2022.
Giá khởi điểm gồm VAT: 1.187.620.000VNĐ
Thời gian bán, tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá: Từ 08h00, ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/09/2026 tại Trang đấu giá (TĐG) http://lacvietauction.vn Hoặc đến trực tiếp Lam Sơn -111A Tân Sơn Nhì, p.Tân Sơn Nhì, TP.HCM; Lam Sơn -CN Hà Nội, VIBAMC (địa chỉ như trên).
Thời gian đăng ký tham gia đấu giá: Từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại TĐG http://lacvietauction.vn.
Xem tài sản: Ngày 09,10,11/9/2026
Thời gian nộp tiền đặt trước: 118.762.000 VNĐ từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026.
Điều kiện tham gia: Theo điều 38 Luật đấu giá tài sản. ĐT:
024625****Hiện số Đã sao chép
.
Thời gian tổ chức đấu giá: ngày 21/9/2026 (9h00- 09h30) tại TĐG http://lacvietauction.vn.
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu04/09/2026
Ngày hết hạn07/09/2026
Mã tin71204875
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá
VIP 2

Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội. Người có tài sản: Công ty TNHH
Quận Đống Đa,Hà Nội
Hôm nay
Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá
VIP 2

Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội. Người có tài sản đấu giá:
Quận Đống Đa,Hà Nội
Hôm nay
Cty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ

Cty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN (rút gọn) Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là cty Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội. Người có tài
Quận Đống Đa,Hà Nội
24/08/2026
Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội

Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN (thủ tục rút gọn) Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là cty Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội. Người
Quận Đống Đa,Hà Nội
22/08/2026
MỜI CHÀO GIÁ CẠNH TRANH THANH LÝ LÔ HÀNG ĐIỆN TỬ BỊ NGẤM NƯỚC

MỜI CHÀO GIÁ CẠNH TRANH THANH LÝ LÔ HÀNG ĐIỆN TỬ BỊ NGẤM NƯỚC

MỜI CHÀO GIÁ CẠNH TRANH THANH LÝ LÔ HÀNG ĐIỆN TỬ BỊ NGẤM NƯỚC Công ty Cổ phần Bán lẻ Kỹ thuật số FPT (FPT) phối hợp với Tổng Công ty Bảo hiểm PVI–Văn Phòng Đại Diện CSKH PVI Phía Bắc (PVI) tổ chức chào giá cạnh tranh để bán thanh lý các lô hàng
Quận Đống Đa,Hà Nội
21/08/2026
Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá

Cty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn CN Hà Nội thông báo đấu giá

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN (thủ tục rút gọn) Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là cty Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội. Người
Quận Đống Đa,Hà Nội
22/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội