Mua bán bất động sản
  1. Trang chủ
  2. Đối tác, Cộng đồng
  3. Thông báo, nhắn tin
  4. TP.HCM
  5. Quận 3
  6. THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN
1/15

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN

Phường 6 (Phường Võ Thị Sáu), Quận 3, TP.HCM
MớiPhường Xuân Hòa, TP.HCM
Cập nhật: Hôm qua
Tin này đã hết hạn nhưng có thể vẫn còn giá trị giao dịch hoặc tham khảo.
Hãy sử dụng công cụ tìm kiếm để tìm những tin đăng mới nhất.
Thông tin chi tiết
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN
1.Tổ chức hành nghề đấu giá (TCĐG): Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí; 67 (Lầu 4.1) Lý Chính Thắng, P.Xuân Hòa, TP.HCM
2.Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam; Số 54A Nguyễn Chí Thanh, P.Láng, TP.Hà Nội
3.Thời gian, địa điểm đấu giá: 15h00 ngày 14/9/2026 tại tại số 107/60/6F Hoàng Văn Thụ, P.Thới Bình, TP.Cần Thơ
4.Tài sản đấu giá: QSDĐ QSHNO và TSKGLVĐ thửa đất số 199 và thửa đất số 200, TBĐ số 12 tọa lạc KV.1, P.Trà Lồng, TX.Long Mỹ, Tỉnh Hậu Giang (nay là P.Long Phú 1,TP.Cần Thơ)
5.Giá khởi điểm 1.644.000.000đ
6.Tiền đặt trước 164.400.000đ nộp từ 08h00 ngày 28/8/2026 đến 17h00 ngày 10/9/2026 vào tài khoản TCĐG (tính thời điểm NH báo có).
7.Xem tài sản: 08h00 ngày 03/9/2026 đến 17h00 ngày 08/9/2026 tại thửa đất số 199, 200, TBĐ số 12 tọa lạc KV.1, P.Long Phú 1, TP.Cần Thơ
8.Bán và tiếp nhận HS: 08h00 ngày 28/8/2026 đến 17h00 ngày 10/9/2026 tại Trụ sở TCĐG và 107/60/6F Hoàng Văn Thụ, P.Thới Bình, TP.Cần Thơ (tính thời điểm TCĐG nhận được HS). Giá bán HS: 200.000đ/HS
9.Điều kiện, cách thức đăng ký: theo quy định
10.Hình thức, phương thức đấu giá: đấu giá bằng bỏ phiếu trực tiếp tại phiên đấu giá theo phương thức trả giá lên
Giá chưa bao gồm thuế GTGT. Trách nhiệm nộp thuế GTGT và các loại thuế, phí, lệ phí, chi phí khác theo quy định của Pháp luật khi thực hiện sang tên chuyển nhượng TS do khách hàng trúng đấu giá chịu và thực hiện. Người tham gia đấu giá cần tìm hiểu những vấn đề liên quan, hiện trạng và hồ sơ pháp lý tài sản đấu giá. Tài sản được đấu giá theo số liệu giấy tờ hiện nay, trường hợp thực tế khác biệt so với giấy tờ thì người trúng đấu giá tự chịu trách nhiệm, rủi ro, chi phí. Người trúng đấu giá tự chịu mọi rủi ro, tổn thất, trách nhiệm, chi phí phát sinh trong quá trình bàn giao TS
Hotline:
090430****Hiện số Đã sao chép
Thời gian làm việc của TCĐG: thứ 2-thứ 6 (8h00-17h00). TCĐG nghỉ lễ các ngày 29/08/2026; 30/08/2026; 31/08/2026; 01/09/2026; 02/09/2026 và hoán đổi ngày làm việc 31/08/2026 sang 22/08/2026
Lưu tin
Chia sẻ
Báo vi phạm
Ngày bắt đầu29/08/2026
Ngày hết hạn01/09/2026
Mã tin71191896
Nhận email tin mới

Tin đăng dành cho bạn

Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN6

Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN 1.Tổ chức hành nghề đấu giá (TCĐG): Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí; 67 (Lầu 4.1) Lý Chính Thắng, P.Xuân Hòa, TP.HCM 2.Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam; Số 54A Nguyễn Chí Thanh, P.Láng, TP.Hà Nội 3
Quận 3,TP.HCM
22/08/2026
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN4

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN 1.Tổ chức hành nghề đấu giá (TCĐG): Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí; 67 (Lầu 4.1) Lý Chính Thắng, P.Xuân Hòa, TP.HCM 2.Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam; Số 54A Nguyễn Chí Thanh, P
Quận 3,TP.HCM
22/08/2026
THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN30

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THEO THỦ TỤC RÚT GỌN 1.Tổ chức hành nghề đấu giá (TCĐG): Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí; 67 (Lầu 4.1) Lý Chính Thắng, P.Xuân Hòa, TP.HCM 2.Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam; Số 54A Nguyễn Chí Thanh, P
Quận 3,TP.HCM
10/08/2026
Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN9

Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN 1.Tổ chức hành nghề đấu giá (TCĐG): Công ty đấu giá hợp danh Thành Trí; 67 (Lầu 4.1) Lý Chính Thắng, P.Xuân Hòa, TPHCM 2.Người có tài sản: Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam; Số 54A Nguyễn Chí Thanh, P.Láng, TP.Hà Nội 3.Thời
Quận 3,TP.HCM
10/08/2026
Bố cáo thay đổi nội dung đăng ký hoạt động

Bố cáo thay đổi nội dung đăng ký hoạt động

CÔNG TY LUẬT TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI TRIỀU – TRẦN GIA bố cáo thay đổi nội dung đăng ký hoạt động. Tên của tổ chức hành nghề luật sư: CÔNG TY LUẬT TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HẢI TRIỀU – TRẦN GIA. - Giấy đăng ký hoạt động số 79.2019.02.2989/TP/ĐKHĐ do Sở Tư
Quận 3,TP.HCM
10/08/2026
Nhắn tin
Gọi ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội