CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH TRỰC TUYẾN VIỆT NAM (VNOA) TỔ CHỨC ĐẤU GIÁ TÀI SẢN
Người có tài sản: NHTMCP Quốc Tế Việt Nam (VIB). Đ/c: số 111 A Pasteur,P.Sài Gòn,Tp.HCM. ĐT:
094968****Hiện số Đã sao chép
Tài sản ĐG:
TS1:Thửa đất số 613,TBĐ số 24,Xã An Long,Phú Giáo,Bình Dương (Xã An Long,Tp.HCM).GKĐ: 1.566.000.000đ. Tiền đặt trước: 156.600.000đ
TS2: Thửa đất số 254,TBĐ số 26,Ấp Chánh,xã An Thạnh,Bến Cầu (xã Bến Cầu)Tây Ninh.GKĐ: 1.554.280.000đ.Tiền đặt trước: 155.428.000đ
TS3: Thửa đất số 341+514 cùng TBĐ số 26, đ/c: Ấp Chánh,xã An Thạnh,Bến Cầu (xã Bến Cầu),Tây Ninh.GKĐ: 8.016.000.000đ.Tiền đặt trước: 801.600.000đ
TS4:Thửa đất số 205,TBĐ số 23,Kp.3,P.Hắc Dịch,Phú Mỹ,BR-VT(P.Tân Thành,TP.HCM).GKĐ: 1.390.500.000đ.Tiền đặt trước: 139.050.000đ
TS5:Thửa đất số 57,tờ bản đồ số 64 đ/c: 78 Đường số 3,KP.2,P.Linh Xuân,Thủ Đức,(P.Linh Xuân,Tp.HCM),.GKĐ: 7.232.000.000đ.Tiền đặt trước: 723.200.000đ
TS6:Thửa đất số 1025,TBĐ số 23,P.Kim Dinh,Tp.Bà Rịa,BR-VT(P.Long Hương,Tp.HCM).GKĐ: 3.239.000.000đ. Tiền đặt trước: 323.900.000đ
TS7:Thửa đất số 551,TBĐ số 7,Xã Láng Dài,Đất Đỏ,BR-VT(Xã Đất Đỏ,Tp.HCM).GKĐ: 739.000.000đ.Tiền đặt trước: 73.900.000đ
Thời gian đăng ký tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước: Trong giờ hành chính từ thứ 2 đến thứ 6, liên tục kể từ ngày niêm yết đến hết 17h00 ngày 27/8/2026 (TS1);04/9/2026(TS2,3,4); 08/9/2026(TS5), 10/9/2026(TS6,7)
Thời gian và địa điểm tổ chức phiên đấu giá:
TS1:11h00 ngày 03/9/2026
TS2:10h00, TS3:11h00;TS4:14h00 cùng ngày 08/9/2026
TS5:11h00 ngày 10/9/2026
TS6:14h00, TS7:15h00 cùng ngày 14/9/2026
Đấu giá trực tuyến tại trang https://daugialive.vn
Địa điểm,cách thức đăng ký: Liên hệ VNOA-Số 126,Huy Cận,KDC Gia Hoà,P.Phước Long, Tp.HCM. ĐT: 094.22.888.19