Mua bán bất động sản
Lọc2
Long An
Việc tìm người
Kho, đóng gói
Hình thức làm việc
5 - 10 triệu
Kinh nghiệm

Tìm việc làm nhân viên kho lương cao, đi làm ngay T7/2026

Tìm thấy 15 kết quả phù hợp
Hồ sơ xin việc
Tạo hồ sơ mới
Bạn chưa có hồ sơ - Tạo ngay hồ sơ để “săn” việc xịn nhanh và dễ nhất
Nhận email tin mới
Sắp xếp tin theo:
Mặc định
logo

TUYỂN NHÂN VIÊN KHO-TẠI BƯU CỤC BẾN LỨC

Từ 8 triệu/tháng

Huyện Cần Đước, Long An
Hôm nay

Từ 8 triệu/tháng

Huyện Cần Đước, Long An
Hôm nay
logo

[NLA] TUYỂN 10 BẠN ĐÓNG GÓI VÀ 05 BẠN PHỤ KHO

8 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
Hôm nay

8 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
Hôm nay

Tuyển nhân viên hỗ trợ Kho (NAM)

9 - 11 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
Hôm nay

9 - 11 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
Hôm nay
logo

[ZTO] TUYỂN 10 NV PHỤ KHO VÀ 02 NV LÁI XE NÂNG

8 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
Hôm nay

8 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
Hôm nay
logo

Long An - Tân Thạnh - Tuyển Nhân viên Bưu Cục GHTK

7 - 13 triệu/tháng

Huyện Tân Thạnh, Long An
Hôm nay

7 - 13 triệu/tháng

Huyện Tân Thạnh, Long An
Hôm nay
logo
Tin hết hạn

TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN CHÍNH THỨC KHO SHOPEE

10 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
23/07/2026

10 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
23/07/2026
logo
Tin hết hạn

[MỸ HẠNH - ĐỨC HÒA] TUYỂN 01 ADMIN KHO HÀNG

Từ 8 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
23/07/2026

Từ 8 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
23/07/2026
Tin hết hạn

[Đức Hòa, Long An] NV Kiểm Soát Chất Lượng - QC

10 - 14 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
23/07/2026

10 - 14 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
23/07/2026
logo
Tin hết hạn

Nhân Viên Kho Shopee Long An Từ 10 -15 TR

10 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
22/07/2026

10 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
22/07/2026
Tin hết hạn

[LÀM NGAY, KO CẦN KN] NHÂN VIÊN KHO SHOPEE XUYÊN Á

9 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
16/07/2026

9 - 15 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
16/07/2026
logo
Tin hết hạn

BẾN LỨC SPX TUYỂN ĐIỀU PHỐI KHO 8-10TR

8 - 10 triệu/tháng

Huyện Bến Lức, Long An
07/07/2026

8 - 10 triệu/tháng

Huyện Bến Lức, Long An
07/07/2026
logo
Tin hết hạn

NV PHỤ KHO WH SHOPEE KCN XUYÊN Á LONG AN

9 - 14 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
02/07/2026

9 - 14 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
02/07/2026
logo
Tin hết hạn

[SHOPEE] TUYỂN DỤNG LĐPT KHO SLP-KCN XUYÊN Á 10-14

10 - 14 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
02/07/2026

10 - 14 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
02/07/2026
Tin hết hạn

[ĐỨC HÒA - LONG AN] TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN KHO TỔNG

8 - 10 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
01/07/2026

8 - 10 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
01/07/2026
Tin hết hạn

Tuyển dụng phụ kho tại Đức Hòa, Long An

7 - 10 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
21/01/2026

7 - 10 triệu/tháng

Huyện Đức Hoà, Long An
21/01/2026
Hồ sơ xin việc
Tạo hồ sơ mới
Bạn chưa có hồ sơ - Tạo ngay hồ sơ để “săn” việc xịn nhanh và dễ nhất
Truy cập ngay
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH ANH
MST: 0100255844, cấp ngày 11/12/2008
Trụ sở chính:
  • Số 28 - 30 Đường số 2, Khu phố Hưng Gia 5, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Văn phòng giao dịch:
  • 67/3 Lý Long Tường, Khu phố Nam Quang 2, Phường Tân Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
  • 38 Cửa Đông, Phường Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội