Đang tải...
Đang tải...

Thu quang mini trong nhà cho mạng GPON

555.000 đ
Quận 9 - TPHCM 5 ngày trước
Thu quang mini trong nhà cho mạng GPON tích hợp WDM. Model :FWR-8610W
liên hệ (62805439 - 0902853275)
Email: [email protected]
SKYPE: simbacorp-vietnam
Web: http://simbacorp.com.vn

Tin rao vặt tương tự

Dao tiện cáp RG6 HT-332 hãng Hanlong-taiwan

Dao tiện cáp RG6 HT-332 hãng Hanlong-taiwan

176.000 đ Quận 9, TPHCM
25/02/2021
Kìm nén F5 HT-516 hãng Hanlong-Taiwan

Kìm nén F5 HT-516 hãng Hanlong-Taiwan

250.000 đ Quận 9, TPHCM
25/02/2021
Cty SIMBA bán Băng keo cao su non

Cty SIMBA bán Băng keo cao su non

28.000 đ Quận 9, TPHCM
25/02/2021
Dao xoay cáp RG6/ Dao cắt cáp RG6 HT-351

Dao xoay cáp RG6/ Dao cắt cáp RG6 HT-351

120.000 đ Quận 9, TPHCM
25/02/2021
Dây nhảy quang/ patch cord SC/APC

Dây nhảy quang/ patch cord SC/APC

25.000 đ Quận 9, TPHCM
20/02/2021
Quảng cáo

Tin rao vặt - TPHCM

Bất động sản Đồ điện tử Việc làm, Tuyển sinh Dịch vụ Ô tô Điện máy, Đồ gia dụng Xe máy Thời trang, Mỹ phẩm Sở thích, Mặt hàng khác Đối tác, Cộng đồng