Đang tải...
Đang tải...

Hộp phối quang ODF 12/16/24 core

Quận 9 - TPHCM 22/09/2020
Hộp phối quang ODF 12/16/24 core
Hộp phối quang hay còn gọi là giá phân phối cáp quang (ODF) là viết tắt của Optical Distribution Frame. Hộp phối quang được sử dụng như là nơi để tập trung, bảo vệ các mối hàn cáp quang, phân phối các kết nối quang đến các thiết bị khác như modem quang hoặc converter quang (Bộ chuyển đổi quang điện).Hộp phối quang có các loại trong nhà và ngoài trời khác nhau với đặc điểm khác biệt.
Hiện nay công ty chúng tôi phân phối tất cả các loại ODF đủ chủng loại và mẫu mã với giá thành cạnh tranh nhất thị trường, quý khách quan tâm vui lòng liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn, tìm được sản phẩm thích hợp cho công trình của mình!
**** Giá: vui lòng liên hệ
VPGD + SHOWROOM: 661F ĐỖ XUÂN HỢP, P.HƯỜNG PHƯỚC LONG B, QUẬN 9, TP.HCM
Điện thoại : 0906634768-0902853275
CHUYÊN PHÂN PHỐI CÁC THIẾT BỊ VIỄN THÔNG VÀ CÁP TRUYỀN HÌNH

Tin rao vặt tương tự

Bán thiết bị báo rung lấy đồ uống cho quán cafe giá rẻ

Bán thiết bị báo rung lấy đồ uống cho quán cafe giá rẻ

  Quận 9, TPHCM
22/10/2020
Trọn bộ máy tính tiền 2 màn hình giá rẻ cho quán Trà Chanh

Trọn bộ máy tính tiền 2 màn hình giá rẻ cho quán Trà Chanh

  Quận 9, TPHCM
22/10/2020
Kìm nén F5 HT-516 hãng Hanlong-Taiwan

Kìm nén F5 HT-516 hãng Hanlong-Taiwan

280.000 đ Quận 9, TPHCM
22/10/2020
Module quang SFP, SFP BIDI, SFP CWDM, DWDM...

Module quang SFP, SFP BIDI, SFP CWDM, DWDM...

  Quận 9, TPHCM
22/10/2020
Máy phát quang 1310nm 9dB Wsee

Máy phát quang 1310nm 9dB Wsee

9.000.000 đ Quận 9, TPHCM
22/10/2020
Quảng cáo

Tin rao vặt - TPHCM

Bất động sản Đồ điện tử Việc làm, Tuyển sinh Dịch vụ Ô tô Điện máy, Đồ gia dụng Xe máy Thời trang, Mỹ phẩm Sở thích, Mặt hàng khác Đối tác, Cộng đồng